Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Abaki mtupu kupinga ukaguzi wa airport

Discussion in 'International Forum' started by MWANA WA UFALME, Apr 19, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu bwana baada yakuona wakaguzi wa airport wanamfanyia harassment aliamua kuvua moja kwa moja kupinga kitendo hicho. Hii ilitokea portland international airport.

    Source: Published: 10-14 19.04.12, changed 19.04.12-2: 29 (SCIENCE)
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli kweli, naona wajeda wote wamegeuka wanaogopa kumuangalia!??
     
  3. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa wamegeuka kumuangalia lakini hata Polisi wenyewe walishindwa la kumfanya. Wanasema hawakuweza kumshika kwa kosa la kuvua, maana alikuwa anatetea haki yake
     
  4. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah! kweli wazungu kizunguzungu.
     
  5. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Safi sana,kama wanawasi wasi naye wamkague sasa!Tena angeinama kabisa ili wampekue vizuri!!Kuna wakati hawa jamaa wa viwanja vya ndege wanakera sana!!
     
  6. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure naona jamaa aliona isiwe nongwa awape nafasi ya kukagua vizuri
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hicho kweli ni kizunguzungu
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dawa ya usumbufu ni usumbufu.
     
Loading...