Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

5000tsh REGISTRATION UDOM KILA MWAKA..,?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Oct 23, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    naomba kujuzwa haka ka elf tano ambacho kila mwaka UDOM wanakachukua kwa ajiri ya Usaili,ili hali Watu wana reg.No na ID ZAO.zikionyesha mpaka mwaka wa kumaliza Chuo.

    Napenda kujua kama ni halali au ka mradi ka bwana mdogo pale udom,yeye hujita Kuku alaliae a.k.a kondo Mweusi or Mr Tolu.
    Naomba kutoa Hoja.
     
  2. i

    iphoneman Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan ni kwa ajili ya wale wanaokaa pale chini ya vle vbanda wakisema wanafanya usajili kwa kuangalia risiti za watu na kugonga mihur tu kwenye makaratasi
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Duh 5000*7000 hawa ni first year tu.
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nadhani ipo ktk vyuo vyote. Ni wizi mtupu, wanaofanya usaili si wafanyakazi wa chuo, si wanalipwa mshahara kwa ajili ya wanafunzi!.

    Huu ni wizi!!
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nika mladi kao kazuri ka mda mrf sana,kumbe ni ujambawazi huuu pambafu...
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waone viongozi wa serikali ya wanachuo watakupa maelezo sahihi. Hata kama ni move ya kukataa hako kamchango itaanzia huko huko chuoni. Maswali mengine wala si ya kuleta JF.
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ni wizi ilikua inaniuma sana hii kitu akati nasoma pale mvomero.
     
  8. K

    KANUTI SILAYO Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    msalimie prof wa kiswahili
     
  9. K

    KANUTI SILAYO Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umeshatoka jamhuri stadium? Wambie prof na kuja 26 nov,arudishe vuvuzela langu
     
Loading...