Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

3G network...

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cestus, Apr 25, 2011.

  1. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    salama wanatekno...guys nimesikia huduma ya tigo ya data ni nzuri...sasa mimi siwez kupata mtandao wao wanaodai ni wa 3G Napata EDGE tu....tafadhalini msaada kwa hl,shukran.
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Bora wewe mm hata maana ya 2G, 3G na 3G+ sielewi ni nini kwani mtandao wangu wa Zai napata 3G (3.6Mbps) ila inakula hasa Airtel na Bonus ni za uongo hatupati.
    Hebu tujuzeni tufanyenye hivi vi-Modem vya HUAWEI kuingia Tigo pia
     
  3. S

    SURNAME Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2G,3G zote ni generation za teknolojia kadri inavyoongezeka na ufanisi unakuwa mkubwa,leo kuna nchi zinatumia 4G tayari
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ebu tufafanulie kwa kutoa japo data . ufanisia wa 2g ulikuwa ni dowload na upload kiasi gani na wa 3g dowload na upload inatakiwa kuwaje.?
    Na je ni nchi gani hiyo wanapata huduma ya 4G? na je hiyo 4G sifa zake ni zipi. Neno kuongezeka ufanisi tu si jibu la kiteknolojia wala kitaalamu.

    Watu ni vizuri wajue specifc benchmarks za kutofautisha. mtashangaa kujua hata hizo wanazosema ni 3G data service zake ni 2G. So watu wanauziwa majina
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa ambao hawaelewi wikipedia ni shule ya bure...mi naomben tu msaada jaman!kwan hyo 3g ya tigo inapatikana kwnye modem tu?cuz me nataka kwnye cm,airtel,voda napata 3g safi,kasoro tigo,au ni dar peke yake coz mi nipo rock city bt ni city center...mwanga zaid unahitajika wakuu.
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ya tigo wadau humu wanadai ipo kwa dar tu.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama unatumia airtel hakikisha unasubscribe to one of their bundles, Internet, DataSiku, DataWiki au FullData, bila kufanya hivyo inakula sana pesa
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wajinga sana hawa tigo,cjui cku zote hzo walikua wamelala wapi wakat nakumbuka wao ndo kat ya mitandao ya kwnza kuanza kutoa huduma ya gprs...voda wakafata,lakn angalia bdo yamelala tu mpka leo mikoa mikubwa kama mwanza,arusha haina 3G network yao...rubbish.
     
  9. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Upo wapi wewe?mbona mi natumia tigo na ninapata 3.5G,tena cku hz safi sana coz tshs 2500 unapata unlimited internet access,unadownload kwa kujiachia wiki nzima..
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwanza mkuu...katikat ya mji kabisa!
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Tsh 2500 unlimited wiki? may be i miss something here
     
  12. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nami nimeona kitu hicho. Kwa dar 3g waipata ktk tigo but ukianza pwani moro nk inakua edge mara sijui gprs
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Tigo hovyo kabisa ni Tsh 3000 na si 2500 ,unlimited ya uongo ukdownload kidogo tu wanakata ,unaanza upya tena halafu inakatika mara kwa mara mpaka kero mi niko Dar sasa,inabidi nirudi Zantel ingawa nao ni warasimu
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Ttcl modem iko fresh unapata kwa only kwa tshs 30000.
     
  15. w

    whocen Member

    #15
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tigo mbona ndio the best jamani for now lakini!!! Me nna nokia 5800 XpressMusic 8Gb... Kwa 3.5g nadownload torrent movie ya 700Mb over night with symTorrent(app ya simu ya kudownload torrent kwenye simu) then na tranfer to my PC kuangalia. Just leave the phone charging!
     
  16. networker

    networker JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kwenye simu pia kuna unlimited 1day and a half kwa 450 tu tigo
     
  17. m

    mwakyoma2011 Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamn mmeongea meng lakin mm nataka kuc c tiza kwamba tigo ni mpango mzma maana mm nilijiunga juz kwa 450 mbaka leo na2mia kwenye modem tena inakuwa unlimited !!! pia yule anaye experince tatizo la edge o 2g hii ni kw sabab line yake ya cmu aija konectiwa na 3g xo anitajika kuifikisha pale tigo ili waweze kumwonganishia 3g !! mm mwenyewe ilishantokea lakin ckuy hz fresh
     
  18. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ahaaa kwa hyo kumbe mpaka uende tigo sio...thanx man that was smthn i lookn for.
     
  19. Elly B

    Elly B JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 1,194
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    You are'nt missing anything! Tigo bado wana 3000 kwa siku,na siyo unlimited download kama wanavyodai. Hawa jamaa wanakupa lugha ya ulimited download lakini wanachofanya ni kuwa wana limitation waliyoiweka ambayo ukifikia wakutumia msg kukutaarifu kuwa umefikia mwisho wa limitation SO Download speed yako itakuwa reduced to 0.5. Is This Free? Is It Fair anyway? Huu ni owngo na ni wizi pia!
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    SIo kila tower ya Tigo inasupport 3G so inategemea upo eneo gani hata ukiwa na settings sahihi.
     
Loading...