Yule 'kiumbe' anatamani hii 'kiki' ya makinikia angeikimbiza yeye! Embu muone hapa anavyohangaika...

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Aug 28, 2016
8,681
2,000
Yule kiumbe anayependa kiki kama Harmorapa (kwa jina tumuhifadhi, si unajua kasusiwa na midia)! Deep inside anatamani yeye ndiye angekuwa kwenye driving seat ya hii 'kiki' ya makininkia maana hii single imehit kweli kweli afu imepokelewa vizuri sana na wananchi, (kitu ambacho kitamuweka mfalme kwenye chati za juu kwa mda mrefu sana)...
Sasa tuache story mob tuweke mziki wenyewe!
NB: Plz, unapochangia usitaje jina la yule kiumbe. Wewe muite 'kiumbe' tu inatosha...
Fanya kama vile TV zinavyofanyaga, yani wanaweka sauti yake huku picha hawazieoneshi....

 

Mgodo visa

JF-Expert Member
Nov 1, 2016
3,304
2,000
Naomba ututake RADHI Mkuu..

Unapo tuongezea NDUGU ambae hatumfahamu, na wala hatuna UNASABA nae, 7katika UKOO wa CHIFU KIUMBE huko ni kutukosea Heshima.

Embu Mtaje...kwani unaogopa nini..!?

Nitajie jina lake herufi YOYOTE (moja tu).

Nitamueweka HADHARANI huyo mpenda KIKI..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom