adakiss23 JF-Expert Member Joined Jan 23, 2011 Posts 4,931 Reaction score 5,350 Sep 21, 2012 #1 YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Anselm JF-Expert Member Joined Nov 16, 2010 Posts 1,710 Reaction score 291 Sep 22, 2012 #2 Samahani ulikuwa unajaribu kuongelea nani YM au IAR?
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Sep 22, 2012 #3 adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... ukiwa shabiki wa yanga lazima uwe na usahaulifu wa hali ya juu maana unaweza usipost kitu humu..
adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... ukiwa shabiki wa yanga lazima uwe na usahaulifu wa hali ya juu maana unaweza usipost kitu humu..
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Sep 22, 2012 #4 Anselm said: Samahani ulikuwa unajaribu kuongelea nani YM au IAR? Click to expand... mmmmmmmhhhhhhhhhhh???????????????????????????????????? YM JamiiForums ref. young master
Anselm said: Samahani ulikuwa unajaribu kuongelea nani YM au IAR? Click to expand... mmmmmmmhhhhhhhhhhh???????????????????????????????????? YM JamiiForums ref. young master
yahoo JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 3,526 Reaction score 1,410 Sep 22, 2012 #5 adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... cheti chako kimefikisha divisheni 4?:mimba:
adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... cheti chako kimefikisha divisheni 4?:mimba:
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,589 Sep 22, 2012 #6 yahoo said: cheti chako kimefikisha divisheni 4?:mimba: Click to expand... heheheheheeeeeeeeee itabidi apate ushauri mwingi tokea kwa dr MziziMkavu kuhusu matunzo ya hiyo :mimba: Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
yahoo said: cheti chako kimefikisha divisheni 4?:mimba: Click to expand... heheheheheeeeeeeeee itabidi apate ushauri mwingi tokea kwa dr MziziMkavu kuhusu matunzo ya hiyo :mimba:
N ndomyana JF-Expert Member Joined Jan 24, 2012 Posts 5,725 Reaction score 2,263 Sep 22, 2012 #7 adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... olituahidi kukamilisha uwanja wetu kule bunju mwishoni mwa mwaka huu, mnyama tv haikamati hata kwa satelite, kile kijengo chetu ulituahidi kitakua kama ppf tower naona hata rangi umeshimdwa ipaka,. Ebu ondoka maharage
adakiss23 said: YM huna jipya. Tulikuchagua ili timu yetu iwe kama TP Mazembe. Sasa tunaelekea kushuka daraja. Tunaomba utuachie timu yetu kama Nchunga alivyoiacha. Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums Click to expand... olituahidi kukamilisha uwanja wetu kule bunju mwishoni mwa mwaka huu, mnyama tv haikamati hata kwa satelite, kile kijengo chetu ulituahidi kitakua kama ppf tower naona hata rangi umeshimdwa ipaka,. Ebu ondoka maharage