Kacheze mashindano yenu ya akina mamaMlitabiri Simba haitashinda game 5 mfululizo mkasahau kutabiri timu yenu itafungwa game 3 mfululizo, na kuendelea.
Yanga hiyo unayosema inafanya vizuri ugenini ni ipi hiyo? Msimu uliopita mlifungwa na CRB na Al Ahly, mkatoka droo na wale waghana. Mkatoka droo na Mamelodi. Hamkushinda mechi hata moja ugenini.
Tulisema hili mwanzo ila wakatuona hatujui sokaMaamuzi ya kukurupuka, kumfukuza kocha, yatatugharimu pakubwa, huu ni mwanzo tu.
Majeruhi wala sio sababu, gamond amewahi wachezesha kwata mamelod akiwa na majeruhi pia.
Viongozi wajitafakari kabla mambo hayajaharibika zaidi.
Masomo yatandelea sana. Kikubwa je, mtakuwa mnaelewa?!Mchezo ulikuwa mzuri
Mchezo umetuachia somo
Huko mbele tunapoenda tucheze vipi
Majeruhi ya Aucho, Mzizie na Boka yametugharimu sana
Coach ni mzuri nadhani hajaijua timu vizuri anahitaji muda
Yanga kawaida mechi za kimataifa Huwa tunafanya vyema ugenini zaidi
Tushikamane wananchi
Tutashinda game zijazo
Wale wanaoshiriki mashindano ya akina mama msimalize maneno
Yanga bingwa
Acha kujitungia takwimu zako bwashee. Subiri kesho ufundishwe jinsi ya kushinda mechiKacheze mashindano yenu ya akina mama
Mdomo mkuu, tatizo mdomo🤣🤣🤣🤭Leta timu lako nilipige 5
Eeeh yale mashindano ambayo mlipopewa medali za bati mlishangilia ka wehu mkafanya na parediKushinda kwenye mashindano ya akina mama?
Swali fikirishi kwanini wachezaji wanapata nafasi lakini hawawezi kufunga ?Mchezo ulikuwa mzuri
Mchezo umetuachia somo
Huko mbele tunapoenda tucheze vipi
Majeruhi ya Aucho, Mzizie na Boka yametugharimu sana
Coach ni mzuri nadhani hajaijua timu vizuri anahitaji muda
Yanga kawaida mechi za kimataifa Huwa tunafanya vyema ugenini zaidi
Tushikamane wananchi
Tutashinda game zijazo
Wale wanaoshiriki mashindano ya akina mama msimalize maneno
Yanga bingwa
Yes, acha tujifunze kwa gharama kubwa ya kurudi tulikotoka.Tulisema hili mwanzo ila wakatuona hatujui soka