Yanga bingwa tusker 2009 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga bingwa tusker 2009

Discussion in 'Sports' started by Vitendo, Dec 27, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yanga imetangazwa kuwa Bingwa wa tusker 2009 baada ya kuishinda Sofa paka ya kenya kwa goli 2 kwa moja.
    Hongera wana Yanga..
    Yanga oyeeeeeeeeeee.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    ashindwe simba ijekua paka?
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Tehe Yanga tumemaliza mwaka kiutamu ajabu, tumeua mnyama halafu tumemalizia na nyau tehetehe
     
  4. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #4
    Dec 27, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    'suala la ukatili wa wanyama mlilitafakari kabla ya kufanya hivyo?' Hongera Yanga, hongera wapenzi wote wa soka nchini!
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,051
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona kama nimeona kule kwa bro Misupu SOFAPAKA ndio wamepewa kombe?
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,780
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    1935 klabu hi ilianzishwa chini ya wazalendo halisi yaani wapaa samaki na wafua Nazi waliokiwa wakijumuika kwa pamoja na baadae kujiunga na kuanza harakati za kuanza kuusaka uhuru.
    Hivyo unapozungumzia uhuru wa taifa hili basi wazi kuwa unatakiwa uitaje Dar young african ama Yanga.
    Timu pekee yenye uwanja na makao makuu na uwanja kama timu za ulaya...
    Yanga Imara...
    Daima mbele
    Nyuma mwiko
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280

    historia ya yanga ni nzuri kama hitoria ya chama chetu...lakini..yanga imetoka kuwa timu ya wanyonge hadi kuwa timu ya kusafishia MAFISADI njia...so bad!!

    bora simba tangu awali inajulikana ni timu ya medium class....sunderland..wafanyabiashara na watumishi..enzi hizo,...yanga wameitukana hiztoria yao....

    NGUVU MOJA!!!.- aka MNYAMA!!!

    sasa kila kitu ni manji....iko wapi Yanga ya kina Jumanne Mangara???
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,533
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    we inaonekana ni mchoyo wa 'senks'
    embu angalia hapa chini...
    Posts: 127
    Thanks: 0
    Thanked 32 Times in 22 Posts
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 24,349
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    KUna mtu mmoja shabii wa yanga nilikuwa naye sehemu tukikamata kilaji akasema kuwa tatizo la yanga ilikuwa kocha Kondic..eti alikuwa wa Simba....lakini huyu wa sasa hivi ameibadilisha sana yanga kiuchezaji

    kwa jana Sofapaka walishajiamini ombe ni lao hadi dakika za lala salama walipopigwa magoli mawili chap chap...nadhani ndio maana kipa wao akafanya fujo

    hongera yanga
     
  10. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 579
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo simba waliungana na Paka aka Nyau kushambulia wananchi hivyo ikabidi uzalendo ukatumika.
     
Loading...