Display Name
JF-Expert Member
- Feb 11, 2014
- 423
- 451
- Thread starter
-
- #101
huyo X ndio matokeo ya utafutaji wako humu JF??
https://www.jamiiforums.com/love-connect/611879-natafuta-rafiki-wa-kiume.html
Mmmmghhhhh Ngoja niangalie bange la dodoma
kama kakunywesha mikonyagi ya kutosha je?
halafu ukaamka ukakuta ushafanywa na kugundua kuwa its very sweet, utafanya nini?
aah wapi! unadhani ukishawekwa staili ya mbuzi kagoma utajua kama umeliwa kabang??
yani kuna watu wanajikosesha tu makusudi...
anajaribu moja, mbili, tatu,.. akiona umetulia, anaingia mazima kulaleki!!!!!!
si nakitoa nje....Jiangalie lakini.. Kuna wale ambao wanakuomba mbelee ahalafu anangoja umelegea kwa mboo anaitelezeshea nyumba kwa fasta.... Tena wakati huo mboo inakuwa imelowa utelezi, utakuja kushtuka kitu kimo ndani...
unafikiri unakomaliwa.....wewe utalambwa mwisho unabaki unajiuliza 'how did i let that happen' ukiona manyoya ushaliwa!
hahahhahah..imebd nicheke tu..mistari nomaamajamaa mengne nuksi kweli..,yan toto zuri km ww badiebey nikuombe kabang while papuchi yako mnatoo iko chepechepe tayar kuilabua..,mi papuchi tuuuuuuuu
hahahhahah..imebd nicheke tu..mistari nomaa
Weengi huanza kwa kuwa na curiosity ... hiyo curiosity ndiyo inayoanzisha masuala yote . wengine wana-squirt sana wakifanya hiyo.Nafit profile ya nin? kumbe ndo gia yenu ya kuanzia eenh? Ushindweee!
Yani siwapendi wanaume wanaotumia tigo. Na siku ntayoombwa tigo ni lazima nipawashe, yani lazima nimuachie mtu tatoo ya meno mwilini. Uushindwe mchicha, utakiweza kisamvu? msonyooooo!
Cc; wapenda tigo wote.