Yaliyonifanya nimwache X wangu

aah wapi! unadhani ukishawekwa staili ya mbuzi kagoma utajua kama umeliwa kabang??

yani kuna watu wanajikosesha tu makusudi...

anajaribu moja, mbili, tatu,.. akiona umetulia, anaingia mazima kulaleki!!!!!!

Labda akupige sindano ya ganzi, vinginevyo lazima ujue!
 

huyo X ndio matokeo ya utafutaji wako humu JF??

https://www.jamiiforums.com/love-connect/611879-natafuta-rafiki-wa-kiume.html
 
Hakyanani mi siku mtu akikomalia kufumua rinda ntamtimuajee bora uhusiano uishe tu,..

unafikiri unakomaliwa.....wewe utalambwa mwisho unabaki unajiuliza 'how did i let that happen' ukiona manyoya ushaliwa!
 
Its a free world mkuu. U let her go, atampata jembe anaependa hiyo michezo na atalizishwa tu.

Experiance yako haina tofauti na yangu, ila mimi nilikutana na shemale. Yeye alitaka nianze kumkamua yeye "kabaang yake" then anigeuze mimi.

Muda wote nilikuwa sijui kama ni shemale na nilijua baada ya kum-undress, baada ya ku-realize nikajifanya nimesahau kubeba zana hivyo nilimuaga kwa utaratibu tu bila kuonyesha kushtushwa na chochote. From there sikuwasiliana nae tena.

Hii michezo yetu ya kuokota okota wanawake muda mwingine inatu-cost.
 
ila nako si kuna utam wake mamii??

Hivi wanaomong'onyolewa kabang huwa wanafika kileleni, labda wakiprove hili ndo nitaamini kuna raha yake. Vinginevyo ni kujifuja na kutojiamini. Kama mtu ni mtamu atabaki kuwa mtamu tu bila hata ya kutoa kabang!
 
Hivi wanaomong'onyolewa kabang huwa wanafika kileleni, labda wakiprove hili ndo nitaamini kuna raha yake. Vinginevyo ni kujifuja na kutojiamini. Kama mtu ni mtamu atabaki kuwa mtamu tu bila hata ya kutoa kabang!

kwahyo kim ukiambiw kuna kilele kwenye tgo utaitoa iliwe
 
Yani siwapendi wanaume wanaotumia tigo. Na siku ntayoombwa tigo ni lazima nipawashe, yani lazima nimuachie mtu tatoo ya meno mwilini. Uushindwe mchicha, utakiweza kisamvu? msonyooooo!
Cc; wapenda tigo wote.

Asee omba tu Mungu akuepushie kukutana na hawa mabazazi. Wala usitamani wakuombe ili uwakomeshe maana wengi hawaombagi. Mtu anashtukia tu haa tayari mabega yamezama. Baada ya hapo analia weee, akichoka anavaa anaondoka huku kanuna.
 
Asee omba tu Mungu akuepushie kukutana na hawa mabazazi. Wala usitamani wakuombe ili uwakomeshe maana wengi hawaombagi. Mtu anashtukia tu haa tayari mabega yamezama. Baada ya hapo analia weee, akichoka anavaa anaondoka huku kanuna.

Eee Mola niepushie! Nakuomba niweke mbali na wazibua mitaro ya maji taka! Ameen.
 

Mkuu twende jukwaa la siasa tukapamane na wazee wa viroba na wale buku saba!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…