Yagundulika: Walevi huwa ni watu wenye akili nyingi kuliko wasiopenda pombe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yagundulika: Walevi huwa ni watu wenye akili nyingi kuliko wasiopenda pombe

Discussion in 'JF Doctor' started by The only, May 11, 2012.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Hii iliwekwa American Journal of Public Health.ya 2008 mimi nmepata hard copy ndo nikai google.
     
  3. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    changanya na zako...
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yawezekana kweli maana wana majibu makali na sahihi ya papo kwa papo walevi acha tu!
     
  5. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    inawezekana lkn hyo pombe isizidi yaani ukilewa sana unafanya maamuzi ya hovyo kuliko ambaye hanywi kabisaa.
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nina wiki 1 tu nimetoka kuacha kunywa na washikaji walifikiri utani lakini kwasasa situmii tena maana mimi nikinywa tu hata bia 3 napata hang over siku 2 wakati zamani nilikuwa nakunywa hadi konyagi, valuer.nadhani kwasasa hazinipendi....endeleeeni wadau.

     
  7. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,960
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    Hapo ndugu ni mwaswala ya umri,kadri umri unavyozidi kuwa mkubwa ndio jinsi unavyoweza kulewa haraka,kwahiyo unaweza kupunguza kutoka 3 kwenda 2 na ukiona mbili pia zinashida shuka mpaka ibakie moja na ikikataa na hiyo ndo uache kabisa,siunajua ma-feeling yake inavyokuwa kichwani!
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hii ni kweli kabisa. Ulevi unaongeza IQ. Ndio maana mlevi hufanya maamuzi ya ajabu na ya hatari kuliko chizi, IQ inapitiliza sana.
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Tafakari nukuu hii kwa kina:
    "higher intelligent scores at age 10 may be assocaited with higher level of alcohol intake and alcohol drinking problems during the adulthood"

    "for every 15-point increase in childhood mental ability score, the likelyhood of drinking problems increased 1.38 times for women and 1.17 for men"

    "these unexpected findings, and the lack of other reseach in this area, indicate the need for further examination of the relationship between childhood IQ and the adulthood drinking pattern"
    NILIVYOELEWA: watoto wenye akili wakiwa na miaka 10, hususani wa kike, huwa walevi au huathiriwa na matatizo ya ulevi wakiwa na umri wa miaka 30.
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisaaaaaaaaa.
     
Loading...