Wounded love tamthilia mpya mjengoni.

Wounded love tamthilia mpya mjengoni.

Manofu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2018
Posts
1,319
Reaction score
2,027
Baada ya kuwa tumeimaliza tamthilia pendwa ya SULTAN Jana Azam TV wametambulisha tamthilia mpya ya wounded love ikiwa inausisha baadhi ya washiriki waliokuwa kwenye tamthilia ya Sultan.

Nasemaje hii kitu kwa episode yakwanza tu nimeisha predict itakuwa bonge moja la tamthilia Sultan chamtoto. Umo ndani nimemuona sultan mwenyewe pia parigali Ibraim pasha. Nasemaje nikuanzia jumatatu mpaka ijumaa saa nne kamili usiku kila wiki mpaka mwaka 2022.
 

Attachments

  • Screenshot_20190623-121544.png
    Screenshot_20190623-121544.png
    267.4 KB · Views: 44
Pamojaaa japo mm nataman waweke Ile movie ya Carnibal au Wrong turn
 
Kama hawajaiba maudhui ya movie ya WOUNDED LOVE iliyotoka mwaka 2004 ambayo iliyotengenezwa na Christian Laursen ni bahati.
 
Ana uhuru wa kutoa maoni, unazidi kujitoa kwenye kundi la wanamume rijali wewe mwanaume wa Kinondoni Biafra
Utoto utakuwa unakusumbua mm ata dar sijawai fika. Tatzo ni pale tunapoamua kupangiana life style.
 
Utoto utakuwa unakusumbua mm ata dar sijawai fika. Tatzo ni pale tunapoamua kupangiana life style.
Hilo unalijua wewe, lakini nakushangaa sana ni mwanaume gani wewe, au wewe ni wale wenye makalio makubwa mkivaa suruali zinaingia katikati ya makalio?
 
Back
Top Bottom