Wizi wa parcel uliokithiri kwenye mabas ya abood bus services

Wizi wa parcel uliokithiri kwenye mabas ya abood bus services

Tafakuru

Member
Joined
Dec 9, 2011
Posts
83
Reaction score
33
Jamani jamani watumishi wa Abood bus services, acheni kuiba vitu vyetu tunavyotuma. Imekua kama tabia sasa, ukituma mzigo kutokea kusini kwenda Dar hautokaa ufike milele. Mnaaribu sana biashara na imani tulionayo kwenu.

Malick ubungo 0757106454 acha wizi kama umenogewa acha kazi ukawe mwizi.

Kwa niaba ya wahanga wenzangu
 
Kwanini usimchukulie hatua za kisheria?
 
Hapo ndiyo huwa nachoka na wabongo, biashara yao halafu wanawaibia wateja.Hili suala la udokozi hata Kapuya alishawahi kulisemea wakati akiwa waziri wa kazi.Airport udokozi,Bandarini ndiyo usiseme tabu tupu na vurugu
 
Jamani jamani watumishi wa Abood bus services, acheni kuiba vitu vyetu tunavyotuma. Imekua kama tabia sasa, ukituma mzigo kutokea kusini kwenda Dar hautokaa ufike milele. Mnaaribu sana biashara na imani tulionayo kwenu.
Malick ubungo 0757106454 acha wizi kama umenogewa acha kazi ukawe mwizi.
Kwa niaba ya wahanga wenzangu
kwani ni lazima utumie Abood, si ubadilishe msafirishaji labda jaribu Matema Beach Coach
 
Tafakuru nakupa pole sana kwa masahibu ya kupotelewa na mizigo yako maya unapo tuma Dar kwa basi. Mimi naamini kwa mtu kuwa na biashara kubwa na yenye heshma kama Abood, hawezi kuwa tayari kuona jina la biashara yake linaharibika kwa sababu ya mtu/watu ambao hawana sifa za kufanya kazi kwenye biashara yake. Anacho hitaji kwetu ni taarifa za ukweli na zenye ushahidi ili aweze kuchukua hatua sahihi na za haki.

Kwa mtazamo wangu, nafikiri ungesaidika kama ungejumuisha mambo yafuatayo;

1. Ni mara ngapi umetuma mizigo ikawa inapotea?
2. Wakati wa kutuma mizigo yako huwa unailipia na kupewa risiti?
3. Wakati wa kutuma mizigo huwa unawaambia waandike (kwenye risit) kitu halisi unachotuma?
4. Unazo risiti zozote za Abood zinazo onesha ulituma mzigo (jina la bidhaa) na haikufika Dar
4. Una ushahidi wowote kuwa uliyemtuhumu hapo juu anahusika na wizi wa mizigo? na kama unao ni ushahidi gani?

Naamini ukitoa hayo majibu yakujitosheleza, wanaohusika wataona kama kuna ukweli wa kisheria na hivyo kuchukua hatua za kinidhamu na za haraka ili kuwapa wateja amani.
 
Tafakuru nakupa pole sana kwa masahibu ya kupotelewa na mizigo yako maya unapo tuma Dar kwa basi. Mimi naamini kwa mtu kuwa na biashara kubwa na yenye heshma kama Abood, hawezi kuwa tayari kuona jina la biashara yake linaharibika kwa sababu ya mtu/watu ambao hawana sifa za kufanya kazi kwenye biashara yake. Anacho hitaji kwetu ni taarifa za ukweli na zenye ushahidi ili aweze kuchukua hatua sahihi na za haki.

Kwa mtazamo wangu, nafikiri ungesaidika kama ungejumuisha mambo yafuatayo;

1. Ni mara ngapi umetuma mizigo ikawa inapotea?
2. Wakati wa kutuma mizigo yako huwa unailipia na kupewa risiti?
3. Wakati wa kutuma mizigo huwa unawaambia waandike (kwenye risit) kitu halisi unachotuma?
4. Unazo risiti zozote za Abood zinazo onesha ulituma mzigo (jina la bidhaa) na haikufika Dar
4. Una ushahidi wowote kuwa uliyemtuhumu hapo juu anahusika na wizi wa mizigo? na kama unao ni ushahidi gani?

Naamini ukitoa hayo majibu yakujitosheleza, wanaohusika wataona kama kuna ukweli wa kisheria na hivyo kuchukua hatua za kinidhamu na za haraka ili kuwapa wateja amani.
nimewahi kusikia malalamiko kama haya, tena walikuwa wakitoa risiti feki. mtu akienda kuulizia mzigo wake na risiti wanamjibu hawatumii risiti ya hivyo na aliyekusainia hawamjui!!
 
Back
Top Bottom