mzee wa nzegea
Member
- Apr 5, 2014
- 39
- 8
ebo!? asa unataka tubebe zege huku kitaa mpaka lini...hivi hizi si ndiyo zileeeeeeeeeeee zilizochakachuliwa at first, mbona wameshort list mapema hivyo?
kaka naomba nchekie jina langu naitwa magira k anthony
Namshukuru Mungu amenipigania aksante sana mama uzidi kutulinda tukafanye interview vzuri Siwezi ila Mungu ndo unanifanya niweze
kweli nimeziona , naona hata kajina kangu kapo ndani, shidah ni hio usaili sasa, this time cjui kutakuwa na uchakachuaji kama kawa ama ??? watoto wa wakulima tutapata na sisi ahueni??