WikiLeaks: Marekani ilingilia Uchaguzi wa Ufaransa 2012

WikiLeaks: Marekani ilingilia Uchaguzi wa Ufaransa 2012

LOSEJMASAI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
332
Reaction score
857
Leo wikiLeaks wameweka kwenye Mtandao wao Documents mbili kutoka Shirika la Kijajusi la Marekani kuonesha jinsi gani Marekani iliingilia Uchaguzi wa Ufaransa, Nchi nyingine kwenye List hiyo ni Libya, Ivory Coast na Ujerumani.



WikiLeaks - 2012-CIA-FRANCE-ELECTION
 
Mwosha huoshwa..wao sasa wanalalamika na Putin
 
Sasa hapa umeandika nini kwenye kichwa cha habari jinsi Marekani iliingilia uchaguzi wa Ufaransa 2012 kwenye maelezo jinsi Ufaransa iliingilia uchaguzi wa Marekani
Kwa mtindo huu sitoshangaa nikifungua link nitakuta jinsi gani Tanzania iliingilia uchaguzi wa Zanzibar
 
Sasa hapa umeandika nini kwenye kichwa cha habari jinsi Marekani iliingilia uchaguzi wa Ufaransa 2012 kwenye maelezo jinsi Ufaransa iliingilia uchaguzi wa Marekani
Kwa mtindo huu sitoshangaa nikifungua link nitakuta jinsi gani Tanzania iliingilia uchaguzi wa Zanzibar
mo effect hii habali ni ya kuunga unga aisee
 
ngoja na sisi tanganyika tuingilie uchaguzi wa naniliuu.....tuonee.....!!
 
Kinachoitwa Urusi kuingilia uchaguzi wa Marekani.
Emails za viongozi was democrats zilivujishwa July 2016 zikionesha viongozi wakifanya mipango ya kumpendelea Clinton over Bennie Sanders. Mwenyekiti akajiuzulu. Ikatafutwa kampuni binafsi kuchunguza nani kavujisha. Ikasema Urusi,hakuna aliyeprove mwingine kuwa ni Russia.
Huu uvujaji uli tarnish image ya chama. Huo ndio unaoitwa udukuzi was urusi kwenye uchaguzi was USA. Hawakuiba kura. Ni kuchange minds za wapiga kura.
 
Back
Top Bottom