Why should we have sex?

Mkuu,yaani nina ukame ile mbaya,naweza kubaka wakati wowote aisee,maana watoto yaani mababes wananikimbia sababu niko alolo apeche.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] babies mbona wapo wakutosha mkuu ni kichagua tu kadri upendavyo
 
Wee kuna kimtu changu kimoja hapo zamani za kale nilikua nakilalamikia nimekimis nakukipa hizo faida wee hilo jibu alilonipa nilichoka mbona ; eti faida ya kufanya sex ni moja tu ( kupata mimba) nyingine zote hasara nilikiangaliaaaaa sikukimaliza
 
haya bwana...ila naogopa magonjwa!nkiukwaa sina wa kuniuguza.nkipata wangu mmoja wa kutulizana nae ntafanya nione hizo benefits..though zinaa sio kitu kizuri
upate wako mmoja??!!! kwa dunia hii ama nyingine?
 
Wee kuna kimtu changu kimoja hapo zamani za kale nilikua nakilalamikia nimekimis nakukipa hizo faida wee hilo jibu alilonipa nilichoka mbona ; eti faida ya kufanya sex ni moja tu ( kupata mimba) nyingine zote hasara nilikiangaliaaaaa sikukimaliza
Teh,njoo tuyajenge mkuu
 
Interesting
 
Wee kuna kimtu changu kimoja hapo zamani za kale nilikua nakilalamikia nimekimis nakukipa hizo faida wee hilo jibu alilonipa nilichoka mbona ; eti faida ya kufanya sex ni moja tu ( kupata mimba) nyingine zote hasara nilikiangaliaaaaa sikukimaliza
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] mhmhnh dear
 
Wee kuna kimtu changu kimoja hapo zamani za kale nilikua nakilalamikia nimekimis nakukipa hizo faida wee hilo jibu alilonipa nilichoka mbona ; eti faida ya kufanya sex ni moja tu ( kupata mimba) nyingine zote hasara nilikiangaliaaaaa sikukimaliza
Basi mamii usiumie zaidi,kuja pande hii.
 
sijaelewa mkuu kutokana na hyo lugha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…