Hahahah wewe binti upo aisehhh umepoteaaa, haya umejifunza kitu gani
Hilo nalo neno,lakini kumbuka utapata soft skin and glowing hair.haya bwana...ila naogopa magonjwa!nkiukwaa sina wa kuniuguza.nkipata wangu mmoja wa kutulizana nae ntafanya nione hizo benefits..though zinaa sio kitu kizuri
Nimekumisss aisehhh
Na mimi je?Miss you too dear!
Nimeelewa sana aisee.. Nataka kupandisha day [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]Wachagga kwa kidhunguu hakuna shaka najuwa utakuwa umeelewa mwanzo mwisho, maana ili kabila salamu zao tu ni kwa kidhungu utasikia shimboni sir[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Umri wako ndo ule umri wa kujaribu jaribu tigo, si unajua tena level ya huo umri wako ndo umri wa kujaribu jaribu kila kitu, nakutamanije dear!!okoyoko unamsikia huyu??
Kama iko sawa basi acha niichukue kama darasa.Ipo mahali pake..... Wewe ndiyo mushkeri jombaa...