What doesnt kill you makes you strongera. Hongera miss chit chat!

lara 1 na Mphamvu nini tena jamani!this aint tht serious au?easy jamani!easy!

Mimi nimejiandikia thread yangu KAINGIA KICHWA KICHWA akijua kawaida NDO NIMEMLIPUA NA MABOMU YA ALSHABABU KAMA HIVO!!!!!!!!!!!! AKIBIPU TU TENA NAMUONGEZEA DOZI YA KRISTAPENI!!!!!!!!!!!!!! HAPANA CHEZEYA KUBWA LA MAADUI!!!!!!!!!! Ni hobby yangu kujibizana na vitoto vya kiume vyenye shobo za kike!!!!!!!!!!!!!! Naivinyoosha kwenye mstari!!!!!!!!!! ALAS!!!!!!!!!!!!!!!
 

lol!mimi speechless!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…