Weka madirisha na milango bora kwenye nyumba yako

Weka madirisha na milango bora kwenye nyumba yako

Nafaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Posts
12,456
Reaction score
32,123
1477678502865.jpg
1477678509862.jpg

Infinity works tunamshukuru mdau kwa kutoamini.
Tunazidi kuwakaribisha wengine na bei zetu ni nafuu sana.
Usisite kutupigia au kufika ofisini kwetu Tegeta njia ya kuelekea wazo.
Pia tutakufikia popote dar es salaama ukihitaji huduma zetu za kutengenezewa na kupachikiwa madirisha, milango na makabati ya alluminium.
Tupigie 0758358580 au 0620775877.
Karibuni sana
 
Dirisha LA kwenye UKUTA wa njano ni LA kishamba sana. Mngeweka dirisha lingine lililo zuri zaidi
Customer's choice kwetu ni amri hasa kama aliona sehemu na yeye akataka
 
Back
Top Bottom