mediapix
JF-Expert Member
- Jun 1, 2014
- 485
- 90
Website tajwa hapo juu ninaiuza kutokana na kukosa muda na nguvu kazi ya kuiendeleza.
hadi sasa imeungwa na google adsense.
Imehostiwa na yatosha web services
Habari na post zinajiweka zenyewe kila siku automatic kutoka mitandao mbali mbali kama vile BBC, ANDROID CENTRAL, CNET, JAMII FORUMS na Mengine ambayo utachagua.
Nitakupa maelekezo bure jinsi ya kutumia na kubadilisha chochote kwenye iyo website
kwa maelezo ya kina zaidi
0717 970 054
au ni PM hapa hapa jf
Bei ni TSH 150,000/=
Nawasilisha.
hadi sasa imeungwa na google adsense.
Imehostiwa na yatosha web services
Habari na post zinajiweka zenyewe kila siku automatic kutoka mitandao mbali mbali kama vile BBC, ANDROID CENTRAL, CNET, JAMII FORUMS na Mengine ambayo utachagua.
Nitakupa maelekezo bure jinsi ya kutumia na kubadilisha chochote kwenye iyo website
kwa maelezo ya kina zaidi
0717 970 054
au ni PM hapa hapa jf
Bei ni TSH 150,000/=
Nawasilisha.