conrym.conrym
Member
- Jul 24, 2014
- 99
- 7
Hi,
Kama kuna anayetafuta huduma bora za WEBSITE HOSTING & DESIGN tuwasiliane;
Kwa Tsh. 80,000/= tu kwa mwaka unapata website ya jina upendalo mfano. (www.myname.co.tz/www.myname.com)
Kwa wenye kuhitaji kufanya biashara ya WEBSITE HOSTING pia kwa gharama ndogo tu ya Tsh. 350,000/= unapata Unlimited Space ambapo utaweza kufanya biashara ya hosting kwa wateja wako.
Kwa Mawasiliano Zaidi nipigie: 0682 134 488
Kama kuna anayetafuta huduma bora za WEBSITE HOSTING & DESIGN tuwasiliane;
Kwa Tsh. 80,000/= tu kwa mwaka unapata website ya jina upendalo mfano. (www.myname.co.tz/www.myname.com)
Kwa wenye kuhitaji kufanya biashara ya WEBSITE HOSTING pia kwa gharama ndogo tu ya Tsh. 350,000/= unapata Unlimited Space ambapo utaweza kufanya biashara ya hosting kwa wateja wako.
Kwa Mawasiliano Zaidi nipigie: 0682 134 488