Waziri wa Magufuli, Charles Tizeba alazimisha "DILI" kwa wakulima wa Korosho

Informer

JF-Expert Member
Jul 29, 2006
1,456
2,000


Kama kilichoandikwa na Gazeti la Mwananchi ni kweli, basi Waziri anatakiwa kuueleza umma alikuwa na lengo gani na nini faida yake kwa wananchi.

Vinginevyo, hakuna budi awajibishwe kwa matendo yake!
 

BONGE BONGE

JF-Expert Member
Oct 19, 2011
3,712
2,000


Kama kilichoandikwa na Gazeti la Mwananchi ni kweli, basi Waziri anatakiwa kuueleza umma alikuwa na lengo gani na nini faida yake kwa wananchi.

Vinginevyo, hakuna budi awajibishwe kwa matendo yake!
Mfuko wa korosho ulishageuka dili la kupigia hela, makosa ya waziri (kama yapo) kuhusu zabuni, hayawezi kujustify kuwa mfuko hauna matatizo!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom