Dr criminal
JF-Expert Member
- May 16, 2022
- 2,284
- 4,338
Umenilenga au umeniona?Ushawahi kuambiwa na dem "Mimi sio hadhi Yako" lakini ikapita miaka kadhaaa ukamlaza kwenye kale kagodoro Kako ghetto??
Bonge la comeback[emoji23][emoji119]Umenilenga au umeniona?
Hio manzi nakumbuka nipo form 3 enzi hizo nilikua naifukuzia vibaya nikala ban nami nikapiga kimya yaan nikawa kauzu kauza ndimu nikakaa siku tumemaliza NECTA tu mara mtoto huyu hapa ananiomba nimtafune nikaona eeehe hiki nini huyu amefikiria nini?
Nikaona isiwe tabu home kulikua na watoto wa sister wananijazia umati alafu manzi alikua ananilazimisha yaan lazima nimtombe siku hio hio hakuna cha nini wala nini, nikawapa madogo 1000 wakanunue pipi na biskut na wakimaliza waendelee kucheza uko nje wasije ndani
Nikavuta chombo ndani nikaulizwa 'una condom...?!' nikasema 'duuh mbon sina condom' akasema 'basi km huna condom mimi siwezi fanya nenda kanunue condom nipo kwenye siku za hatari au unataka nipate mimba..?!' nukamjibu 'hapana...' nikawahi kwenda kucheck condom dukani fasta
Nikarudi nikamkuta mtoto ananisubiri kwa hamu.. mtoto kigori enzi hizo ana miaka 17 chuchu mchongoma daaah kitu K laiiiini na ukauzu wangu woooote niliokua nao mtoto akanitunuku kipochi manyoya aisee
Hivi wewe umewahi kupewa kitu ambacho hukutarajia km utapewa unajua jinsi inavyokua inakua kuaje?
[emoji23][emoji23][emoji23]
Hiyo bavicha yenyew ndio nn mkuu??Wewe ni mwanachama wa bavicha eeh
Sure thing mkuuSehemu ya maisha na haishangazi sana. Japo haipendezi kumdharau mtu kwa jinsi alivyo muda ule. karibu watu wote huenda tumekutana na kadhia kama hizo kwa namna moja ama nyingine.
Wengine ilikuwa labda ni utoto tu. Kukua wamekuja kujua kumbe walikuwa hawajui
Kwamba [emoji1787]Duh. Kazi ipo
Au sio[emoji1787]Ukiwa single hata akili inachanganyikiwa
Na ikawe hvyoHuu Uzi utatembea Sana na utabilia maisha marefu
ebhana majuzi kuna dada anafanya kazi petrol station fulani hapa town. Nilienda na pikipiki TVS nikamkuta nikamwambia weka full tank akajaza nikalipa nikasepa siku nyingine nikaenda kuomba risiti ili nifanye mambo yangu nikamkuta nikaomba na namba kumtongoza akachomoa eti Hawez toka na bodaboda nilicheka sana (TVS iliniponza) nikapiga kimya imepita muda nikaenda na gari nikamwambia weka full tank akajaza nikalipa nikasepa. sijafika mbali akatuma txt kuuliza nafanya kazi wapi? sikumjibu siku inayofuata akanipigia asubuh kunijulia hali nkamshukuru sana kwa kunijulia hali jioni nkamwambia nkitoka mizunguko yangu ntampitia akakubali nikaenda na tvs yangu mpka pale kazini kwake akatoka nikamchukua na nilikua nimepiga code za kihuni pensi raba na vest nikampeleka beach akakomaa sana kuuliza kazi yangu na kutaka kujua naish wapi usiku ulipoingia nkamwambia akapajue kwangu hakugoma nikapitia vyakula vinywaji na dawa yangu moja (cha arusha) basi taratibuu na ki tvs changu nkamuingiza mjengoni akapagawa zaidi kukuta nimepaki gari lilelile aliloniona nalo na mm mida wote nilikua namjibu kua ni boda boda maswali yakawa mengi ila nkamzima kua atulie hata boda nayo ni kazi.
basi tukala akafurah sana nkamuomba nimrudishe akasema yupo huru na kwakua ni karibu na kazini kwake atalala hapahapa mpka asubuh nimpeleke kazini na mm skukataa ila bado nkamwambia naona unalala kwa bodaboda akawa anacheka sana akikumbuka kauli yake kisa nlienda na pikipiki mara ya kwanza. basi muda wa kula dawa akaomba na yy apige moshi mbili basi hapo ndo ikawa kama kisingizio cha kuanza kuvua nguo mara aseme kuna joto anataka kuoga bas bila hiana nkampeleka bafuni na mchezo ukaanzia huko huko ila nilipiga kaz kwa juhudi sana akilini nikisema ulinidharau kisa pikipiki ila umenasa.
Hayo Maisha niliyapitia sana miaka ya nyuma mimi hio life style kuna manzi mmoja wa Singida alikua anaishi Kilimanjaro kikazi alikua ananipendea hicho tu yaan tungi tungi tungi ndio alichokua ananipendea, kuna kipindi tukapotezana nikawa nimepoteza na namba yake kabisaHuku ushanyonga jogoo pori, ukapiipiga pwechele hadi inabaki inalia pwakapwaka, halafu kuna rege za dube na bob kwa sauti ya mbaaali sana huku umechoma udi marashi iko kwenye kona huko mlangoni mixer kuna mrungi mbichi mezani na big g original ukigeuka pembeni Vant kubwa inakuchungulia usiku unakua mfupi sana
aloooo ww utanicha hapo kwenye gomba na kvantHuku ushanyonga jogoo pori, ukapiipiga pwechele hadi inabaki inalia pwakapwaka, halafu kuna rege za dube na bob kwa sauti ya mbaaali sana huku umechoma udi marashi iko kwenye kona huko mlangoni mixer kuna mrungi mbichi mezani na big g original ukigeuka pembeni Vant kubwa inakuchungulia usiku unakua mfupi sana
Mtoto alizarau mikato,,bonge la comeback [emoji23]ebhana majuzi kuna dada anafanya kazi petrol station fulani hapa town. Nilienda na pikipiki TVS nikamkuta nikamwambia weka full tank akajaza nikalipa nikasepa siku nyingine nikaenda kuomba risiti ili nifanye mambo yangu nikamkuta nikaomba na namba kumtongoza akachomoa eti Hawez toka na bodaboda nilicheka sana (TVS iliniponza) nikapiga kimya imepita muda nikaenda na gari nikamwambia weka full tank akajaza nikalipa nikasepa. sijafika mbali akatuma txt kuuliza nafanya kazi wapi? sikumjibu siku inayofuata akanipigia asubuh kunijulia hali nkamshukuru sana kwa kunijulia hali jioni nkamwambia nkitoka mizunguko yangu ntampitia akakubali nikaenda na tvs yangu mpka pale kazini kwake akatoka nikamchukua na nilikua nimepiga code za kihuni pensi raba na vest nikampeleka beach akakomaa sana kuuliza kazi yangu na kutaka kujua naish wapi usiku ulipoingia nkamwambia akapajue kwangu hakugoma nikapitia vyakula vinywaji na dawa yangu moja (cha arusha) basi taratibuu na ki tvs changu nkamuingiza mjengoni akapagawa zaidi kukuta nimepaki gari lilelile aliloniona nalo na mm mida wote nilikua namjibu kua ni boda boda maswali yakawa mengi ila nkamzima kua atulie hata boda nayo ni kazi.
basi tukala akafurah sana nkamuomba nimrudishe akasema yupo huru na kwakua ni karibu na kazini kwake atalala hapahapa mpka asubuh nimpeleke kazini na mm skukataa ila bado nkamwambia naona unalala kwa bodaboda akawa anacheka sana akikumbuka kauli yake kisa nlienda na pikipiki mara ya kwanza. basi muda wa kula dawa akaomba na yy apige moshi mbili basi hapo ndo ikawa kama kisingizio cha kuanza kuvua nguo mara aseme kuna joto anataka kuoga bas bila hiana nkampeleka bafuni na mchezo ukaanzia huko huko ila nilipiga kaz kwa juhudi sana akilini nikisema ulinidharau kisa pikipiki ila umenasa.
aloooo ww utanicha hapo kwenye gomba na kvant