Watanzania tuungane kuing'oa ccm,tutaandamana pande zote mpaka kieleweke


T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
3,268
Likes
2,222
Points
280
T

TumainiEl

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
3,268 2,222 280
Tumedhamiria kuing'oa ccm kama ckuitowesha ktk raman ya tanzania. Uchakachuwaji wamatokeo umeanza na kama hatutopata haki basi ni wito wangu kujaa ktk kila kona ya barabara kuishinikiza ccm kung'ooka, damu ya watanzania ikimwagika ni bendera za ccm zitatumika kufunga nakuta dam hyo. Tumechoka tumechoka. Next tunaingia barabarani. Ccm lazima ing'oke in Jesus might name.
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
LIVE YANI! TUWAPANDIE:bowl:
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tumedhamiria kuing'oa ccm kama ckuitowesha ktk raman ya tanzania. Uchakachuwaji wamatokeo umeanza na kama hatutopata haki basi ni wito wangu kujaa ktk kila kona ya barabara kuishinikiza ccm kung'ooka, damu ya watanzania ikimwagika ni bendera za ccm zitatumika kufunga nakuta dam hyo. Tumechoka tumechoka. Next tunaingia barabarani. Ccm lazima ing'oke in Jesus might name.
Hatuko tayari kumwaga damu kama unavyohamasisha. Acha kufanya kazi ya Ibilisi.
Mwaga ya kwako, waache wa Tz.
Mungu tuepushe na watu wenye mawazo kama haya. SHAME ON YOU.
 
kijoti

kijoti

Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
14
Likes
0
Points
0
kijoti

kijoti

Member
Joined Sep 17, 2010
14 0 0
wewe kishongo unachooogopa ni kitu gani, kwani kumwagika damu ina maana gani kwako???? acha woga.tunataka mabadiliko sasa.SHame iwe kwako wewe. nyinyi ndio mlionyweshwa maji ya kijani kila kitu kwenu ni sawa na jana ya mbele hamtaki hata kuyajua. big up TUMAINIELI tumechoshwa kuibiwa kila siku:nono::nono::nono::nono::nono::nono: sasa basi na inatosha
 
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
1,830
Likes
35
Points
145
BinMgen

BinMgen

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
1,830 35 145
Chadema hamuyawezi hayo, kwani si wapinzani wa kweli, kauli kama hiyo iktolewa na cuf nntaimini.
 

Forum statistics

Threads 1,250,610
Members 481,419
Posts 29,738,686