Watanzania, hatumjui Paul Makonda?!

Watu wenye akili kama hizi ni wachache. Wamebaki akina Zitto na hoja za kuambiwa

Clouds Media say the same thing, they shouted hard and clear, he was our friend but guess what he had other idea..bite really hard..


Mtoto wa nyoka ni nyoka, na sasa yumo ndani ya ndege, swali utatokea wapi? Vuta subira uipate shari...
 
Mda uliotumia kuandika huu utumbo ni mwingi sana. robo ya huo mda ingetosha kabisa kumwambia makonda (sio jina lake) akupe vyeti utuonyeshe. ungekuwa umemaliza kila kitu.
 
Wanaosema umeandika upupu ingekua vzr kukataa hii kwa hoja sio kujilia maharage ya jana then unajamba jamba halaf unasema ujinga jinga wenu
 
Akili za wanaomkingia kifua Bashite zote zimejaa kamasi, mda ulotumia kuandika huu upupu bora ungeenda kula vitumbua gengeni....
pambaf kabisa eti yupo kwenye special Mission, kawadanganye majuha wenzio
 
Hoja zako hakika zina mapana ya watu kutambua nini umekiongea .Nakubali kabisa hayo ndiyo watu walitakiwa kujua wala siyo mihemko.
 

uchambuzi wa aina hii ulikuwa mwaka 2007 humu, kwa kifupi wewe kimtaani unaitwa n.y.o.k.o

Nakubaliana na kila kitu, isipokuwa TISS expert kurekodiwa na CCTV camera alichemka sana

nimemaliza
 
Hajalala mtu hapa acha kuleta consipracy theory zako Kolomije Bwana umeandika upupu mtupu how much hv they paid you?
Uelewa wako waweza kukufanya usielewe hii jiulize wewe
 
Mkuu uko vizuri nimesoma mwanzo mwisho nami mtizamo wangu ni huo. Be blessed man youre a learned man.
 
Mkuu uko sawa kabisa, yaani sijamwelewa kabisa huyu Kalimanzila,; anataka kutuaminisha kuwa; Drugs Dealers ndo wamesuka mpango Bashite apate Zero kwenye masomo yake!?? Ndo walimtuma akavamie studio ya clouds usiku? Ndo walimtuma ampige makofi Mzee Joseph Warioba?!!? Tuwe wakweli tu huyu Bashite kichwa chake kiko empty ndo maana anafanya vituko vya ajabu kila kukicha
 
Bavicha haro debe, wanatokwa povu la kinyesi dadadeki jibuni nondo hizo za mkuu Kalimanzila mipasho yenu mlorithi kwa Lema pelekeni huko upipa ngada.
 
Akili za wanaomkingia kifua Bashite zote zimejaa kamasi, mda ulotumia kuandika huu upupu bora ungeenda kula vitumbua gengeni....
pambaf kabisa eti yupo kwenye special Mission, kawadanganye majuha wenzio

unarudi kwenye hypothesis zake!!
 
Umeandika mengi, theory toka kwenye vitabu vingi ila point ya msingi ni hii huwezi taja watu unaowatuhumu kwa madawa ya kulevya hadharani, huwezi waambia waende polisi kujieleza wakajieleze nini? mpaka hapo ushaona aliepata ziro ni nani? mkuu nadhani hujasoma ethics chuoni pia hufahamu sheria hata moja....huwezi kua na mali za wanaokutuhumu nyumbani kwakk zinafanya nini hapo huitaji akili yoyote kujua huyo mtu anawa blackmail watuhumiwa..acha ujinga wako nadhano utakua msukuma wewe na una prove ulichosema watanzania hawana ajenda kama ulivyokosa ajenda...hao drug dealers ndo wameficha vyeti vyake?
 
Yaani umekaa usiku mzima kuandika huu upuuzi? unajiona una akili sana kuliko watanzania wote?? Tatizo umesoma sana vitabu vya conspiracy theory ndo maana uwezo wa kupambanua hata vitu kidogo unatumia akili nyingi wakati jibu ni simple tu.
 
we jamaaa unaakili sana na Tz tunawahitaj watu mia tu kama wewe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…