Watanzania, hatumjui Paul Makonda?!



Yaani mtu apewe kitengo maalum cha kukabiliana na madawa ya kulevya under the direction ya wale jamaa as you clearly implies, halafu anafanya so stupid mistakes all over the places, with Zero convictions ya hao watu aliotakiwa kuhakikisha wanafikishwa kwenye vyombo vya sheria, it has been a year now not a single conviction or evidence in public just a hear say za mitaani, so unprofessional? Labda yule aliyeshikwa UK, lol..


01. Ukiwa kwenye hicho kitengo unachosema wewe, ktk hicho kitengo huwezi kupewa such high ranking public positions, halafu mtu mwenyewe historically ni dumb, zero brain...

02. In reality yeye alikua mkata mkaa na utingo by profession and experience on his own admission, halafu akaja kusoma uvuvi hata ndoana hajarusha, don't try to make TISS looks stupid.

03. Hypothesis iliyokuwepo huyu ni kidampa anatumiwa na Rais kufanya dirty laundry, and here is the tell tell sign, muangalie rais akimtaja tu, kwenye mkutano wowote lazima ainuke au apindishe mgongo as if being spoken to by Almighty, Yaani Kama psychological warfare na mawaziri na watumishi wengine wa serikali, yaani ni mtu wa kujipendekeza, yeye aonekane bora kuliko wao, so demoralising for the ministers, that's why you see the frustration by Nape and many others, this clearly what's happening, trust me on this, they are just being silence protesting.

04. Kuongelea kujipendekeza, he is simply an Opportunist, na yeye mwenyewe ameshatamka wazi hayo maneno, kamtumia Marehemu sitta kama daraja Tu, yaani kajipendekeza kiasi ya kwamba he was a favourite son, you see the same tactics no surprise, almost disown his own family in the process kwa kujipendekeza eti Mar Sitta anamwita baba hali yakuwa ana babake yuko hai, and that's all his skill set, as far as I can see on him, kuramba miguu!

05. Kuongea sana ni kwa sababu alikua anaenda kwenye bible study and public speaking in the churches since he was young, learning the art of speaking to public, but that doesn't diminish his stupidities as a person, he perfect that since he was at young age, as explained by his own mother in interview with Zamaradi of clouds tv. Unfortunately yule anayemuonea wivu Gwajima, he has brain, wealth na anajua kuongea na Public vile vile., na hapo ndipo ilipoanzia wivu eti dawa za kulevya..

06. Mkulu anahold grudges na visasi in expense of citizens, he found a perfect match to do his work, can't trust his ministers or anyone to be honest, and that's bring to this hypothesis, this could be a more serious case than we thought, we are dealing with mental case at the helm.

To conclude, I didn't see Nas or Tanga petroleum being convicted, and in fact we won't see that happening, excuse my language what the fe@@@ a point, accumulating wealth through extortions for what ?

I'm sorry to say this, no offence intended, Your hypothesis washed down the drain!

A snake will always be a snake this time in the plane, causing havoc to each and everyone.
 
 
makonda alianzia mbali

alimpiga vibao walioba akapewa ukuu wa wilaya,

makonda hajaanza leo wala jana,

mkuu point no 2 na 4 hua nazifikilia sana tangu kitambo

uko vizuri
 
Hakika umempa stahili yake. Yeyeanaona watu kama wanamsakama Daudi kwa vile anaangalia ule upande aupendao tuu kama yule Mzee anayeweka cheo chake rehani kumtetea huyo kibaka. Ngoja wamng'oe sasa
 
Noted
 
Useless kabisa, theory zako hazina mashiko wala hujui lolote na hufuatilii lolote, unaunganisha tu vimaneno vya mtaani, point yenu kubwa mnataka kuhalilisha kuwa uvamizi wa Makonda pale ulikuwa wa kikazi na alienda kukagua madawa ya kulevya, hakuna wa kudanganywa hapa, Makonda alienda kulazimisha clip yake irushwe, clouds kuhusika na kifo cha Albert Mangwea ilisemwa yes but sio katika muktadha wa wao kufanya biashara ya drugs ila ni katika kuhusika kuwapa stress wanamusic wanawatumia with low pymnt at the end vijana majina makubwa lakini hata kwa kuish hakuna wanaamua kubwia unga
 
Kweli hatumjui Makonda au Bashite. Nimeangalia hiyo picha nimepata tafsiri nyingi sana ambazo akili yangu inakataa kuzikubali.
Ila nikiangalia tabia za watu wengine wenye tabia hizo akili yangu inakubali kuwa kuna jambo na litafumuka kwa ukweli na hicho kichefuchefu chake Dar nzima watu watatapika
 
Fumadilu Kalimanzila
Article ndefu lkn yote utumbo kabisa!Jinsi wapinzani wanavyo operate TZ kwa katiba hii nawapa scale kama ni wapinzani wa kwanza kwa uimara duniani
CCM ni chama dola,nje ya dola CCM ni chama rahisi kukipiga kuliko chama chochote kile hapa duniani
Rais anapo saini kutoa askari wake ambao ni highly trained kuteka kituo cha TV bado wewe unatuandikia upuuzi wako hapa?
 
kama mtu hana cha kuandika chenye tija..bora akae kimya tu..mana ukimsifia jamaa inabid tukupime m sion vita ya madawa..
 


Nakubaliana na wewe katika baadhi ya mambo, kwa nini kila anapotoka nje ya inch akirudi anakuwa anamake headlines? yani lazima afanye jambo la kushangaza uma? alivyotoka USA akawa na orodha ya wale aliowaita drugs dealer, alipotoka South Africa amavamia Clouds....haiwezi kuwa kwa bahati mbaya hii.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…