Wataalam wa computer umizeni kichwa hapa


Try to check processor!
 
wakali nami naomba msaada laptop yangu del D 620 inagoma kuwaka mwanzo ilianza kusumbua betri ikawa naweka live umeme naendelea na mambo ila sasa imegoma kabisa nashindwa jua je ni betri au ni tatizo jipya?umeme unaingia kama kawa..
 
wakali nami naomba msaada laptop yangu del D 620 inagoma kuwaka mwanzo ilianza kusumbua betri ikawa naweka live umeme naendelea na mambo ila sasa imegoma kabisa nashindwa jua je ni betri au ni tatizo jipya?umeme unaingia kama kawa..

inagoma kuwaka kabisa au inawaka bt ina-fail kuboot?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…