Wasira Aelekea Kushinda Udiwani Bunda


View attachment 135891

Hapo kwenye BLUE Unamzungumzia huyu?
 
Taratibu tu kamanda badae utatuelewa tu.
 

Tulia mkubwa muziki ndo' kwanza unaanza
 
that's too cheap...haya na ww umeandika thread
 

sasa ULITAKA NAYE AWE MFAGIA KOLIDO ZA LUMUMBA KAMA WEWE ?
 
Heading yako iliposomeka wasira nikajuwa ni yule wa TANAPA nimeifunguwa kivivu sana cdm jiuuuuuuuu
Hahahaaaaaaaaaaaaaaaa mwana unatumia nini Kibo Gold au Castle light. Una utani wa Ngumi wewe...........hivi Wassira wa TANAPA ni yupi nae ana undugu na Wassira wa Ikulu!!!???
 

Vipi maliasili yenyewe haijapiga kambi Bunda?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…