Wasichana wanaobanwa sana kwenye shule za boarding ni rahis kuwapata

okoyoko

JF-Expert Member
Jun 15, 2014
2,675
2,000
hello guys

Katika pitapita yangu ya ujana nimekuja gundua kuwa shule za girls tupu for eg narumu, or st maria gorreti, etc wanaokaa hata miezi 6 bila kumweka wanaume machoni inakuwa rahis kuwapata, unaweza mpata dem mkali ambaye angelikuwa kwenye mazingira mengine tofauti na pale usingeweza mpata..

when they see guys wanakuwa super-lustful and horny :), kuna story nilisikiaga zamani kuwa kuna wadada wa shule flani ya girls tupu walishawahi kumbaka muuza karanga hadi jamaa akafariki, au wadau wengine mliokwisha observe hili mwaonaje
 

dustless

JF-Expert Member
Oct 21, 2016
799
1,000
To be honest, napenda demu anizungusheee, siku nikimpata naenjoy sana and huwa siwez kumwacha haraka.
 

gh hussa

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
2,893
2,000
kijana we tafuta viwanafunz we vitafune tu usiogope jela kile ni chumba tu cha kawaida mwanaume haogopi jela
 

Mbwa dume

JF-Expert Member
Jan 15, 2014
3,309
2,000
kijana we tafuta viwanafunz we vitafune tu usiogope jela kile ni chumba tu cha kawaida mwanaume haogopi jela
Kweli mkuu.!
Mi mwenyewe navitafuna sana tena peku hasa msimu huu viko likizo vingine ni vizuri utapishana navyo vimeweka air phone maskion.!
Tena hivi vidogo vitamu maana bado nyuchi zao ziko tight
 

gh hussa

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
2,893
2,000
Kweli mkuu.!
Mi mwenyewe navitafuna sana tena peku hasa msimu huu viko likizo vingine ni vizuri utapishana navyo vimeweka air phone maskion.!
Tena hivi vidogo vitamu maana bado nyuchi zao ziko tight
Kweli mkuu.!
Mi mwenyewe navitafuna sana tena peku hasa msimu huu viko likizo vingine ni vizuri utapishana navyo vimeweka air phone maskion.!
Tena hivi vidogo vitamu maana bado nyuchi zao ziko tight
hahaha uko vizr sana mkuu inabidi tule ujana si unajua maisha yenyewe mafupi
 

edu88

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
701
1,000
Thread hizi ziwe zinafungwa tu na Mods. Huwezi ongelea mada ya kufukuzia watoto wa shule. Unaleta ukakasi tu.
 

barite

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
228
225
Siku ukimpeleka binti yako au dada yako shule ya boarding single nakuomba unipe taarifa ili nimtest then nitakupatia taarifa ambayo ni kweli tupu
 

Lexus SUV

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
2,054
2,000
hello guys

Katika pitapita yangu ya ujana nimekuja gundua kuwa shule za girls tupu for eg narumu, or st maria gorreti, etc wanaokaa hata miezi 6 bila kumweka wanaume machoni inakuwa rahis kuwapata, unaweza mpata dem mkali ambaye angelikuwa kwenye mazingira mengine tofauti na pale usingeweza mpata..

when they see guys wanakuwa super-lustful and horny :), kuna story nilisikiaga zamani kuwa kuna wadada wa shule flani ya girls tupu walishawahi kumbaka muuza karanga hadi jamaa akafariki, au wadau wengine mliokwisha observe hili mwaonaje
.....hiyo ya kubaka muuza karanga nilisikiaga ilitokeaga ngaza girls high school balaaaa lilikuja daily mafuta ya taa kwenye maharageeeeeeeee dohh vininiiii vilipungua haswaaaaaaaa...
 

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
22,728
2,000
Walim
u wanafaidi sana.


kuwa Mwalim. ila uage kwenu kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom