Wasichana acheni uchafu huu

Naona mchezo ulinoga hadi akawa anapulizwa mku....ni😂😂
😂Jasiri haachi asili tumeshampoteza Mkuu mwenzetu, na watasema hiyo michezo ina progress Yani ukitoka level Fulani unaingia nyingine Sasa siku pakiwasha
 
Vijana wa miaka hii wanafanya uchafu ambao wazee wao hawakuwahi hata kuufikiria. Mungu Atuongoze
 
Yaani kitendo cha mwanamke kunishika matako tu huwa siwezi kuvumilia kabisa kuendelea kushikwa matako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…