CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Mar 8, 2011 #1 Napenda kuuliza mbona hawa wazee(Makame and Kiravo) wako kimya sana sasa hivi? Au wanaona aibu kwa kuipa CCM ushindi wa kitandani? Hata kutupa post-election feedback and plans forward? Last sight of them......
Napenda kuuliza mbona hawa wazee(Makame and Kiravo) wako kimya sana sasa hivi? Au wanaona aibu kwa kuipa CCM ushindi wa kitandani? Hata kutupa post-election feedback and plans forward? Last sight of them......