Hawana mwalimu ndo maana hawana silabasiWanawake cjui wanatakaga nini katika mahusiano,ukimpenda na kumjali kwel atagongwa nje na vijamaa vya ajab ajab,ww atakuona huna maana.Ukiwa bahili na usieeleweka papuchi utapewa vizur sana,utaitwangaa,utaichakataa sawa sawa kadri uwezavo mpaka utaisusa mwenyewe,mwishoe akistuka atakwambia ww bahili then atasepa! Kweli nimeamini mwalimu wa mwanamke ni kipofu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hakuna kitu kama kutokuumia mkuu, kivyovyote vile maumivu lazima yatokee na mara nyingi huja inform of resentments
Madem wengi wanazengua,ukitaka kumvua anadai mpaka ndoa lkn pesa hasubir mpaka ndoa,anataka apo apo!Jitafakari kwanza anafuata nini huko? Inawezekana wewe hutimizi haki ya yeye kutoka kwao kuja hapo,maana kama unaacha budget kubwaaaaa wakati kwao hakuacha njaa halafu kwabed ni shida lazima atafute msaada nchi jirani
Tuishi nao kwa akili za hali ya juu.Wanawake cjui wanatakaga nini katika mahusiano,ukimpenda na kumjali kwel atagongwa nje na vijamaa vya ajab ajab,ww atakuona huna maana.Ukiwa bahili na usieeleweka papuchi utapewa vizur sana,utaitwangaa,utaichakataa sawa sawa kadri uwezavo mpaka utaisusa mwenyewe,mwishoe akistuka atakwambia ww bahili then atasepa! Kweli nimeamini mwalimu wa mwanamke ni kipofu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Mpe papuchi leo alafu kesho kata mawasiliano nae hapo hutamuumiza.