StudentTeacher
JF-Expert Member
- Jan 30, 2019
- 6,974
- 8,425
I’m So Excited It’s Already Weekend
Twende direct kwa topic, wanawake wa kizazi hiki daily mnazidi poteza qualities, wale wanawake wa 2010< mlokuwa mnatupa mauno feni namahaba motomoto mmeenda wapi?? Mwanamke wa sikuhz hta kusuck nigga dick hamjui eti kinyaa what the ****??
Madem wa siku hizi wanawaza kupiga vizinga tu ila pale 6x6 hamna kitu. Jamani wanaume bora tujisajili chaputa tu huku hakuna ishu sasa hivi tuchange frequency.[emoji1321][emoji3603][emoji1321][emoji3603]
mwanaume wa ukweli hawezi pandisha bendera kwa mkono mmoja. dunia yooote hii ? kamata manzi kunja piga motoo mpaka akusalimie. ww unasubiri eti mwanamke akatike kiuno ?
Mimi kweli sijawahi badilika ila mupenzi siwezi kusuck madick yanayoweka kwenyw kila K
Usifanye hivyo tafadhaliKwa niaba ya wasichana wa humu JF nimejitolea kuprove wrong hii ID...nitaomba mechi kwa naniliu humu halafu ataleta mrejesho
Ifike wakati hizi kashfa ziishe
yaan mwanaume usibiri mwanamke akukatikie huo ni uboya, ni kupiga miti yeye awe anatoa milio tu. atasema mwenyewe tu eeenh hapo hapo.True nandio papa anakulaga kitu yake bila kukatikiwa au kufanyiwa mashow
Hamjaombwa nimumeenda wenyewe dah mnapiga deki hujui nimadhara mf.Unasema nn? Nass tunaopiga deki?
Nice very niceeyaan mwanaume usibiri mwanamke akukatikie huo ni uboya, ni kupiga miti yeye awe anatoa milio tu. atasema mwenyewe tu eeenh hapo hapo.
Naunga mkono hojaKwa niaba ya wasichana wa humu JF nimejitolea kuprove wrong hii ID...nitaomba mechi kwa naniliu humu halafu ataleta mrejesho
Ifike wakati hizi kashfa ziishe
Kama dereva anaenda hovyo hovyo unategemea abilia apate wapi utulivu kama sio naye anatakuwa anafanya vya hovyo hovyo tu?Wengi wamekuwa ni wavivu sijui ni kwa nini,wengi hulalamika kuhisi maumivu
Ngoja nikamtunuku tu....heshima inatakiwa kurudi aseee
Hata hivyo sina cha kupoteza manake ile bikra sijui ilipoteleaga wapi hata
Embu waambie ndiyo wale mke akinuna naye anasusa, badala ya kushughulikamwanaume wa ukweli hawezi pandisha bendera kwa mkono mmoja. dunia yooote hii ? kamata manzi kunja piga motoo mpaka akusalimie. ww unasubiri eti mwanamke akatike kiuno ?
Halafu yeye anaenda kutafuta amtakaye yeyeWanawake wa kindengereko, kizaramo na kimakonde hawana cha maana wanachokifikiria zaidi ya kumridhisha mwanaume kitandani.
ha ha ha ha imebidi nicheke tu mkuuKama dereva anaenda hovyo hovyo unategemea abilia apate wapi utulivu kama sio naye anatakuwa anafanya vya hovyo hovyo tu?
kweli naahidi kuwa adithia kila kitu mpaka hatua ya mwisho naamini hautoniangushaKwa niaba ya wasichana wa humu JF nimejitolea kuprove wrong hii ID...nitaomba mechi kwa naniliu humu halafu ataleta mrejesho
Ifike wakati hizi kashfa ziishe
galia porn ayo...mi ata mazoezi sifanyagi afu ww unataka tukikutana unibinue utadhani nashindana kufanyaje sijui..mi uwa nakataaa tena kwa herufi kubwa..mkitaka iyo mikiki mjue kwanza kutufanyisha mazoez mana mmh sio kuto...m..mba uko unakaa style mb...ooo unaisikilizia tumboni AKUUU MI HAMNIPATI ila viuno vya slow sawa. hahahaatehteh. Wengine sio makonkodi jamani.I’m So Excited It’s Already Weekend
Twende direct kwa topic, wanawake wa kizazi hiki daily mnazidi poteza qualities, wale wanawake wa 2010< mlokuwa mnatupa mauno feni namahaba motomoto mmeenda wapi?? Mwanamke wa sikuhz hta kusuck nigga dick hamjui eti kinyaa what the ****??
Madem wa siku hizi wanawaza kupiga vizinga tu ila pale 6x6 hamna kitu. Jamani wanaume bora tujisajili chaputa tu huku hakuna ishu sasa hivi tuchange frequency.[emoji1321][emoji3603][emoji1321][emoji3603]
Hahhahhahahamadhara ya kuan
galia porn ayo...mi ata mazoezi sifanyagi afu ww unataka tukikutana unibinue utadhani nashindana kufanyaje sijui..mi uwa nakataaa tena kwa herufi kubwa..mkitaka iyo mikiki mjue kwanza kutufanyisha mazoez mana mmh sio kuto...m..mba uko unakaa style mb...ooo unaisikilizia tumboni AKUUU MI HAMNIPATI ila viuno vya slow sawa. hahahaatehteh. Wengine sio makonkodi jamani.
Naona afadhali hata ya hao wanawake unaowaponda... Wanaume wengi was kileo kama si mashoga basi ni vibamia na kama si vibamia basi hawana nguvu za kiume na hao wenye nazo hawajui mapenziI’m So Excited It’s Already Weekend
Twende direct kwa topic, wanawake wa kizazi hiki daily mnazidi poteza qualities, wale wanawake wa 2010< mlokuwa mnatupa mauno feni namahaba motomoto mmeenda wapi?? Mwanamke wa sikuhz hta kusuck nigga dick hamjui eti kinyaa what the ****??
Madem wa siku hizi wanawaza kupiga vizinga tu ila pale 6x6 hamna kitu. Jamani wanaume bora tujisajili chaputa tu huku hakuna ishu sasa hivi tuchange frequency.[emoji1321][emoji3603][emoji1321][emoji3603]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Ndio hawezi kutudharau kiasi hikohaha mpaka wewe!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Hao mbagala huku kuja kusiniMwajumaa wanapatikana wap hawa [emoji3]