Wanawake, msing'ang'anie wanaume ambao hawawataki

Na tutakoma kweli tusipobadilika basii tena sikio La kufa yaani ukija huku JF dongo ukienda mtaani magu basi tabu tupu.mtuonee huruma jamani khaah
Duh, poleni sana
 
Sulute aisee
 
Mwanamke hawezi kung'ang'ania sehemu ambayo haina maslahi. Je ipi bora kusalitiwa na mahurrier unanunuliwa au kwenda kwa maskin na kuvumilia usafir wa pikipiki+upepo maisha hayaeleweki
Enhee, kwani wee unaonaje?
 
Mungu sio Mwigulu Nchemba

hahahahahahhahahahahahahahahahahahahahahaha
 
Umenifanya nicheke sana.. Eti pambio tenda miujiza.. Sijui huwa mnatoa wapi hayo maneno
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…