Wanaume wa dar tunadhalilishwa sana

bogosho

Senior Member
Joined
Jan 5, 2018
Posts
151
Reaction score
354
mi nadhani wanaume wapenda taarabu, michiriku, na vigodoro wanatuaibisha wanaume wengine wa dar..... nimesoma sehemu eti wanawake wa dar zamani walikua wanatoka geto wanachechemea saiv wanatoka geto wanachati na kupiga selfie

wanaume mnaokaa mbagala tandale keko em elimisheni kizazi Chenu mi mpaka nimeanza kukataa kama nakaa Dar
 
Ndio maana nikakimbilia mwanza aisee
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…