Ntaamini sababu umekaa kike sana leo, uko kinondoni, temeke au ilala nikuletee pedi?Sasa we jamaa mi nikikwambia nipo kwenye siku zangu utaamini? Au huko mkoani wanaume mshaanza kuingia kwenye siku zenu?
Kumbe upo Dar?Ntaamini sababu umekaa kike sana leo, uko kinondoni, temeke au ilala nikuletee pedi?
Aisee haya ni maneno yako kweliAaah wapi nyie ndo mnashika namba 2 kwa ushoga siku hizi ukiacha Zanzibar. Mnafirwa na ugumu wenu
We huoni huko wamefuata wenzaoNedy ni mzanzibar kaja Dar amegwe arudi kisiwani kwao. Mashoga wanatoka Tanga, Mwanza, Mara, Zanzibar yanakuja kurundikana Dar.
Wamekuja kumegwa huko mikoani mnalewa hadi kupiga show hamuwezi
Kama kuna sehemu show inapigwa ni mikoani kumbuka msimu wa kilimo ukiisha hamna kazi nyingine wakati dar kila siku unakuwa bize afu kila kitu money kijijini hauhitaji guest house mzeeWamekuja kumegwa huko mikoani mnalewa hadi kupiga show hamuwezi
Mikoani hakuna mtu anapiga shoga hao walikuja dar wakajofunzia hukohuko wakarudi kijijini wakakuta hawahitajiki ndo wanarudi huko kuendeleza kizazi chao wale walimbuken wa jiji si unajua waliokimbia kaz vijijini, mwanaume hakimbii kijijini anapambana mpaka kielewekeWamekuja kumegwa huko mikoani mnalewa hadi kupiga show hamuwezi
Wakati Rombo wanawake wanafuata wanaume Kenya acha uongo wewe.Kama kuna sehemu show inapigwa ni mikoani kumbuka msimu wa kilimo ukiisha hamna kazi nyingine wakati dar kila siku unakuwa bize afu kila kitu money kijijini hauhitaji guest house mzee
Sent using Jamii Forums mobile app
Kamuambie Kaoge wa Mara na Mirindimo wa Tanga.Mikoani hakuna mtu anapiga shoga hao walikuja dar wakajofunzia hukohuko wakarudi kijijini wakakuta hawahitajiki ndo wanarudi huko kuendeleza kizazi chao wale walimbuken wa jiji si unajua waliokimbia kaz vijijini, mwanaume hakimbii kijijini anapambana mpaka kieleweke
Sent using Jamii Forums mobile app
Ushasema rombo, afu kijijini guest inakuwa wapi?Wakati Rombo wanawake wanafuata wanaume Kenya acha uongo wewe.
Na mnadinyana vichakani kwakua funguo za guest anakaa nazo mwenyekiti wa kijiji.
Tanga ondoa maana haina tofauti na dar kwa hili suala labda maendeleo na populationKamuambie Kaoge wa Mara na Mirindimo wa Tanga.
Huko Tanga mnavaa misuli ili mpate feeling ya kuvaa sketi hamna adabu shwaini.
Afu wengi wenu ni wazaliwa tu wa mikoani ila mnajidai dar ndo kwenuKamuambie Kaoge wa Mara na Mirindimo wa Tanga.
Huko Tanga mnavaa misuli ili mpate feeling ya kuvaa sketi hamna adabu shwaini.
Huo mfano tu wewe mshamba mbunifu
[emoji2] [emoji2] hata me nimeliona hili tatizoKwenye zile video za singeli hawa jamaa wanavyocheza utagundua dsm kuna tatizo sana..mwanaume huwezi kucheza unanyanyua nyanyua vimat*k*
Sent using Jamii Forums mobile app
Haiondoki mashoga ya Mwanza na musoma yanaenda kula kozi Mombasa yakikosa huko yanaenda Tanga.Tanga ondoa maana haina tofauti na dar kwa hili suala labda maendeleo na population
Sent using Jamii Forums mobile app
Your avatar though!![emoji2] [emoji2] hata me nimeliona hili tatizo