Wanaume tujifunze kupiga deki

Deki wanapiga wanaolelewa
 
Sawa kabisa, kama wao wanakula "MIC" kwanini nasi wanaume tusirudishe fadhila?!
 
Kati ya utundu ambao nilishaga wahi kujaribu kufanya na nikashindwa na ujanja wangu wote huu ni kupiga deki/kuzama chumvini/uvinza.

Kuna siku nilijaribu ile napeleka mdomo kunako nikakuta k@uma imelowana

Kilichotokea [emoji1][emoji1][emoji1]
 
Deki sasa ni kazi boss, unachukua ndoo maji dekio mambo ni chapu chapu
 
Kuna cancer ya koo kwenye hili, be careful haina haja kuangamia kwa ujinga. Kuna njia nyingi kumridhisha kama mnapendana.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…