Ha ha ha ha ha kha wewe chiboko aisee kha??!!! Ila kweliMi siangalii anavaa matei tei gani, naangalia papuchi tuu kama ni safi
Mwongo mkubwa weweMe wangu huwa anavaa ya kitenge ila kuna tobo hapa maeneo ya papuchi..kunirahisishia mlaji
Atakuwa mbibi uyooo...Wakwangu anavaa bukta.
kwakua wewe ndio huwa unamgegedaMwongo mkubwa wewe
Umeona eeehhh swadakta.......kwakua wewe ndio huwa unamgegeda
chupi nyeupe ndo habari ya taoniMlikosea saana kuongea kny vijiwe vyenu na hata hapa JF ,kuwa mnapenda wadada wanaovaa pi*chu nyeupe,eti inamaanisha usafi.
Basi wadada wakija ghetto wamevaa chupi nyeupe mnasema mwanamke si ndio huyu?!ngoja umuoe kama hujaona matei tei ya kila rangi na namna.😀😀
Alafu awe mchafu akivua chumba kizima utadhan uko sijui waap, hua najiulizaga ina maana wao hawasikiagi hio harufu ama?Asipovaa chupi inasisimua zaidi.
Ila mwanamke mchafu mimi hapana kwakweli, nakatikaga stimu balaa
Hahahahaaa.......kwamba imekomaaaMm napenda avae nyeupe alafu pale kati iwe imegina ubroun au imefikia nyeusi