Wanaume above 40s tupime prostate cancer

msumeno

JF-Expert Member
Aug 3, 2009
2,832
2,000
Waungwana huu ugonjwa sio mchezo kwa watu wazima, tuende kupima na wala msiogope kupima ni damu tu inachukuliwa na sio yale mambo ya vidole.... ukiwahi matibabu ni bira zaidi


Nyuzi kama hizi wachangiaji huwa wakutafuta kwa tochi, lakini nimewakilisha. Kesho Insha Aallah nakwenda pima liwalo na liwe
 

MATHIAS KABYEMERA

JF-Expert Member
Mar 7, 2013
1,795
1,500
Tatizo hapa tanzania hawajajua namna nzuri ya kufanya upasuaji wake. Wengi waliofanyiwa hapa tanzania wanaumia sana
 

msumeno

JF-Expert Member
Aug 3, 2009
2,832
2,000
Sorry kwa hapa Uganda kuna Hospital wanafanya test kwa damu tu tena sh. 40000 UGX ngoja kesho nitajua list nzima at least kwa hapa nilipo.... maana nimeshtushwa sana na Nurse rafiki yetu kanitonya kuwa mzee wake ambaye kajaa nae hata office kututambulisha kua anao, na it is too late , ukimuona huyu mzee bado ana nguvu kabisa ila ndio hivyo ... kwa kweli sikukawia nikaamua kushare wazo hili fasta na ndugu zangu wa nyumbani maana mtu kwao
 

Mwita Buruji

Member
Aug 14, 2015
94
125
Upasuaji mzuri na salama zaidi ni open surgery. Nenda pale hospitali ya SANITAS DIAGNOSTIC MEDIC Mikocheni kwa Waryoba jengo la Baraka Plaza. Mtafute Dr. Iqbal Ali ni bingwa wa ushauri na upasuaji. Anakuambia ukweli baada ya vipimo vyote ikiwemo PSA test kama ni salama kupasua au la. Mimi nilipasuliwa na kuliondoa na sasa ni miaka 2, sina shida yoyote na toto napiga kama job.
 

nkese

JF-Expert Member
Mar 8, 2017
2,877
2,000
Upasuaji mzuri na salama zaidi ni open surgery. Nenda pale hospitali ya SANITAS DIAGNOSTIC MEDIC Mikocheni kwa Waryoba jengo la Baraka Plaza. Mtafute Dr. Iqbal Ali ni bingwa wa ushauri na upasuaji. Anakuambia ukweli baada ya vipimo vyote ikiwemo PSA test kama ni salama kupasua au la. Mimi nilipasuliwa na kuliondoa na sasa ni miaka 2, sina shida yoyote na toto napiga kama job.
Wa mkoani vipi?
 

funzadume

JF-Expert Member
Jan 28, 2010
11,375
2,000
Upasuaji mzuri na salama zaidi ni open surgery. Nenda pale hospitali ya SANITAS DIAGNOSTIC MEDIC Mikocheni kwa Waryoba jengo la Baraka Plaza. Mtafute Dr. Iqbal Ali ni bingwa wa ushauri na upasuaji. Anakuambia ukweli baada ya vipimo vyote ikiwemo PSA test kama ni salama kupasua au la. Mimi nilipasuliwa na kuliondoa na sasa ni miaka 2, sina shida yoyote na toto napiga kama job.
walikupimaje sheikh?
 

nkema

Senior Member
Feb 13, 2014
176
250
Hapo hadi ushtuliwe ndio upimaji wake ha ha ha ha ha kila lakheri mi hapana kwakweli
 

SHIEKA

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
8,255
2,000
Waungwana huu ugonjwa sio mchezo kwa watu wazima, tuende kupima na wala msiogope kupima ni damu tu inachukuliwa na sio yale mambo ya vidole.... ukiwahi matibabu ni bira zaidi


Nyuzi kama hizi wachangiaji huwa wakutafuta kwa tochi, lakini nimewakilisha. Kesho Insha Aallah nakwenda pima liwalo na liwe
Kila siku utasikia kansa ya shingo ya kizazi au kansa ya titi na uchunguzi unafanyika mnazi mmoja dsm, wanawake jitokezeni kwa wingi mpimwe.
Lakini kansa ya tezi dume kwa wanaume haina uhamasishaji wa kiwango cha taifa. Ni kama vile wanaume ziiiiii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom