Wanaotafuta nyumba za kupangisha

Wanaotafuta nyumba za kupangisha

Joined
Nov 25, 2013
Posts
56
Reaction score
9
Habari! Kama unatafuta nyumba ya kupanga au vyumba au apartment za kawaida au zenye vitu vyote vya ndani, maeneo ya makumbusho, kijitonyama, mikocheni, msasani na mwananyamala
Wasiliana nami kwa namba
0716 85 06 95
Mungu awabariki
 
Nahitaji chumba kimoja maeneo uliyoyataja.
0717577755.
 
wenye nyumba hupangisha na wasio na nyumba hupanga. Kwa hiyo ungesema wanaotafuta nyumba za kupanga.
 
Back
Top Bottom