Wanamichezo tujikumbushe ya enzi hizo.

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,540
2,000
Nakumbuka enzi hizo mchezo wa mpira wa miguu sheria zikikanyagwa na wababe. Mfano tulioishi vijijini tumejionea mengi. Unakuta mtu anaanua mpira halafu anamkanyaga mwenzake matakoni, au anampiga kanzu akiruka anakatwa mtama anaanguka au kama ni forward mkali anatiwa kidole. Haya yote hayakuonekana madhambi. Karibuni tuongezee ubabe wa enzi hizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom