K KakaNanii JF-Expert Member Joined Sep 28, 2008 Posts 325 Reaction score 52 Jun 16, 2012 #1 wanafunzi bana we acha tu ! Attachments CHABO.jpg 45.8 KB · Views: 647
The Listener JF-Expert Member Joined Feb 5, 2012 Posts 993 Reaction score 217 Jun 16, 2012 #2 daah, hii kali ya mwaka ama kweli wa mbele ni wa mbele tu hadi kwenye kudesa wametuzidi mbinu
Gody JF-Expert Member Joined Apr 16, 2010 Posts 1,251 Reaction score 418 Jun 16, 2012 #3 Mbavu zinauma! Nimekoma cingii tena humu
Kitoabu JF-Expert Member Joined Jul 7, 2011 Posts 11,084 Reaction score 12,329 Jun 16, 2012 #5 Source pliz
figganigga Platinum Member Joined Oct 17, 2010 Posts 28,144 Reaction score 64,473 Jun 16, 2012 #6 Speedy said: Source pliz Click to expand... kakananii. mia
N ndagabwene Member Joined May 4, 2012 Posts 43 Reaction score 6 Jun 16, 2012 #7 kuna kila sabbu ya kubadilika na hizi ni dalili tu.hata kwetu wapo sio kwamba hawapo tunao mashuleni na madarasani jama!!!
kuna kila sabbu ya kubadilika na hizi ni dalili tu.hata kwetu wapo sio kwamba hawapo tunao mashuleni na madarasani jama!!!
CUTE JF-Expert Member Joined Mar 5, 2012 Posts 1,229 Reaction score 592 Jun 17, 2012 #8 nilijua2 lazma awe ni mchina