Wamiliki wa BMW Shikamooni

Kuna siku nilikuwa na dereva wa ofisini tunatoka sheli flani ipo Njiro sie tumo kwenye Rav 4 pembeni ipo X5 wote wanabaniana kuingia road, ikabidi nimwambie dereva wetu we emu ona aibu basi acha GARI ipite 😀😀
 
Kuna siku nilikuwa na dereva wa ofisini tunatoka sheli flani ipo Njiro sie tumo kwenye Rav 4 pembeni ipo X5 wote wanabaniana kuingia road, ikabidi nimwambie dereva wetu we emu ona aibu basi acha GARI ipite 😀😀


🤣🤣🤣🤣🤣...hahhjaa watz ni kwikwi...mie nimeendesha hapa naona nitasumbuka na ndoto kwa mwezi mzima...! Jamani Mungu atupe pumzi .dadek
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…