Wameru walivyomkataa Mkapa mwaka 1995 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameru walivyomkataa Mkapa mwaka 1995

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jingalao, Mar 14, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,217
    Likes Received: 3,584
    Trophy Points: 280
    nimeshtushwa kusikia kwamba aliyefungua kampeni huko arumeru mashariki ni mheshimiwa rais mstaafu ndugu benjamini mkapa.

    Nimejisemea moyoni kwamba hiki chama nguli na kikongwe kimesahau historia?au ndio mambo ya vijana?

    Kama kumbukumbu zangu hazijaathiriwa na uzee basi mtakubaliana nami kuwa mwaka tisini na tano kura za wameru zilienda kwa NCCR mageuzi ya mrema.mkapa alitoswa waziwazi na wameru.

    Sasa leo hii miaka zaidi ya kumi na saba baadae tunadhani wameru wamebadulisha msimamo wao dhidi ya mkapa?

    Leo hii ccm isilalamike jimbo likiangukia chadema kwani kuna makosa kadhaa yamefanyika ambayo yanaweza kuwaathiri katika uchaguzi huu.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,091
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kura ngapi kati ya ngapi mkuu zilienda NCCR?
     
  3. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 11,217
    Likes Received: 3,584
    Trophy Points: 280
    ninachojua NCCR ilishinda arumeru,kuhusu kura ngapi zilienda nccr nenda kafungue makabrasha ya nec.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...