wale wa sikukuu embu tuambizane maeneo vaaamshi wapi tuebuke


DoktorNecha

DoktorNecha

Member
Joined
Jul 17, 2015
Messages
12
Likes
16
Points
5
DoktorNecha

DoktorNecha

Member
Joined Jul 17, 2015
12 16 5
Habari wana JF chit chat
kama mnavoona skukuu iyoo ishapiga hodi. Naona wazee wa maeneo nao washaanza kucheki mapochi yamekaaje...
Ebu tukumbushane maeneo mazur ya kuenjoy na activity nzuri za kufanya skukuu hizi kulingana na mtu eneo alipo bila ya kusahau kupeana invitations :cool::cool::cool:
Ciao..
 

Forum statistics

Threads 1,238,671
Members 476,083
Posts 29,326,085