L Labiance21 Member Joined Jul 15, 2025 Posts 60 Reaction score 72 Jul 16, 2025 Thread starter #21 Mgeni wa Jiji said: Haya, ingekuwa siku za zamani kidogo ningeulizia kama uko na monitor speakers. Ila kama upo SA nitafutie Rooftent Mkuu tuongee biashara. Click to expand... Nlikuwa nayo moja sema kashachukua mtu,sasa niko pande hizi kidogo.
Mgeni wa Jiji said: Haya, ingekuwa siku za zamani kidogo ningeulizia kama uko na monitor speakers. Ila kama upo SA nitafutie Rooftent Mkuu tuongee biashara. Click to expand... Nlikuwa nayo moja sema kashachukua mtu,sasa niko pande hizi kidogo.
L Labiance21 Member Joined Jul 15, 2025 Posts 60 Reaction score 72 Jul 18, 2025 Thread starter #22 Wakuu bidhaa bado zipo naskilizia call tu