Wagonjwa wa cancer!

martial arts

Senior Member
Jun 26, 2014
183
225
kwa nini wagonjwa wa cancer (through my experience) wamekua wakinyoa vipara?
Hii ina maana gani?..msaada tafadhali
 

lucley

JF-Expert Member
Jun 15, 2016
620
1,000
Ni kwa wale wanaotumia chemotherapy huwa zina tabia ya ku supress body immune hivyo kupelekea kunyonyoka nywele (kama HIV+).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom