Wafanyakazi VodaCom mkoani Kilimanjaro wasepa na mamilion ya pesa


C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2008
Messages
1,231
Likes
474
Points
180
C

CalvinPower

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2008
1,231 474 180
Meneja mkuu, mhasibu, mtunza store wote wakiwa waajiriwa Wa vodacom
mkoani kilimanjaro head ofice wamekula njama na kuondoka na kitita kikubwa cha pesa. Ofisi ya vodacom mkani humo iliyopo karibu na round about mjini moshi leo haikufunguliwa kuepusha kufa kufaana. Yani ili wengine wasije iba kwa kisingizio cha haooo walio ondoka.
 
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2008
Messages
256
Likes
9
Points
35
PgSoft2008

PgSoft2008

JF-Expert Member
Joined May 15, 2008
256 9 35
Meneja mkuu, muhasibu, mtunza store wote wakiwa waajiriwa Wa vodacom
mkoani kilimanjaro head ofice wamekula njama na kuondoka na kitita kikubwa cha pesa. Ofisi ya vodacom mkani humo iliyopo karibu na round about mjini moshi leo haikufunguliwa kuepusha kufa kufaana. Yani ili wengine wasije iba kwa kisingizio cha haooo walio ondoka.
Kama kweli wameiba basi si wezi wazoefu, utaibaje kila mtu ajue uneiba? na je ? wanafikiri hawawezi kupatikana? how much is the money? wamejiharibia for the rest of their life
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
147
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 147 160
Makampuni ya simu ya hapa Tanzania wanaibiwa sana na watumishi wao na awachukuliwi hatua zozote zaidi ya kufutiwa ajira zao.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Wacha waibe tu hizi kampuni hazina shukrani kuna jamaa wa Voda analalamika amekaa na kampuni miaka 8 lkn sasa hivi customer care imekuwa outsouced kwa kampuni inaitwa ERO LINK, Voda wanachomlipa jamaa na miaka 8 yake kuwepo pale hata milioni 3 hazifiki na hizo Vodashop zote zinakuwa Franchised yaani anapewa mtu aendeshe sasa wale staff wa Voda wanakuwa kwenye hati hati ya kukosa ajira yao. Eti Malipo unalipwa kila mwaka uliokaa unalipwa siku saba tu sasa imagine wadau nani atacha kuiba?
 

Forum statistics

Threads 1,236,202
Members 475,029
Posts 29,249,735