wadau ninashida naombeni mnisaidie

Je, malinda bado unayo? Maana unatutamanisha na sie wanaume wenzako kwani tunaweza kukuona na kukuomba mtelezo wa malinda.
 
Unacholia ni nn mkuu wewe watafune kula nchi nzima ukimaliza sogea na Kenya
 
Wanawake mna tabu sana...sasa jitu kama hili nalo unasema kabisa una bwana?
 
Ni kawaida, siku hizi wanawake hawatongozwi.....wanajileta wenyewe tu.
 
Wahi kituo cha polisi haraka iwezekanavyo. Inaonekana wasiojulikana wana mpango wa kukuteka.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…