wachaga wa Uru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wachaga wa Uru

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Dec 25, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Heshma kwenu woote na Merry xmass to u
    Nimekaa mahali na makabila mchanganyiko tunapata mambo yetu yalee...
    Tuna wachaga pia hapa wakiwemo wa Uru

    Huyu mchaga wa Uru imemuwia vigumu sana kutaja kule anapotoka I mean Uru..na sio mara ya kwanza..ilishatokea tena kwa wchaga wengine wa hukohuko huru kulitaja ilo eneo..ninalazimika kuuliza ni kwa nnwachaga wa Uru mnaogopa kujitaja mnapotokea!!?
    Au ni sababu ya kihistoria ya ile sanamu pale YMCA?plz have confidence jamani...be proud of urplace of origin...nawakilisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Ungekua sio mnafiki ungewauliza wahusika.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    So what...
     
  4. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huko ndo kishumundu inapopatikana, cku hizi watakwambia wanatokea old Moshi lol!
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,104
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Hata humu wahusika wamo!Tena wengi,huu sio unafiki!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hao waliokataa kutambulisha kwao wapo?Unawajua?
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,072
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 0
    napita zangu mm niwachie mambo yenu ya uru kishumundu......
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,104
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    Yes nawajua na nilishawahi kuishi nao nyumba moja,na kwa masikio yangu nikawasikia wakisema "mi mtu akiniuliza kwetu ni wapi nasema old moshi sisemi ni Uru"!
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,218
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwann sasa?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    kwani uru kuna nini?
    Nataka kumla m-uru mmoja ana duka mwenge
    wasije kuwa wanatagisha watu mayai kama kuku
    naogopa kulalia mayai

     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,821
    Likes Received: 6,626
    Trophy Points: 280
    wachagga wa kishmundu ndo wako nyuma kimaendeleo kuliko wachagga wengine.
     
  12. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Mimi thithemiiiii.....
     
  13. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    napita tu wakuu,nipo kishumundu napiga ndizi ubwabwa na mbege,karibuni........
     
  14. Kyalow

    Kyalow JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 1,847
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    mimi mu Uru!! natokea mrawi shinga mbona siogopi? peleka upupu wako hukooooo ngoromiko weye kiboboru kasoro masikio
     
  15. L

    Luluka JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    afadhali umwambie huyo.nani kamwambia kuwa sisi wauru hatujiweki hadharani? Mimi binafsi sijawahi kudanganya ninapotoka.am proud of my home!mi pia natokea uru kitandu shinga!!!afu umenichekesha kweli,kuna mwalimu wangu m1 alikua anafundisha shule ya msingi tulikua tunamtania ngoromiko.ha ha
     
  16. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    niura meku
     
  17. L

    Luluka JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afu uru sio kishumundu tu!kuna uru kishumundu,uru msuni,uru njari,uru mrawi,uru mawela,uru shimbwe,uru kitandu na nyingine kibao! Kwahiyo aliyeanzisha hii topic alijue hilo.
     
  18. mcShayo

    mcShayo Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kiruuuuu!!...ni nani kasema hatujikubali?!!!!....haya sasa,kwa maandishi makubwa "MIMI NI MUURU - Tena wa Mrawi Shinga"..kuumbaff, we unayetusema wauru hatujikubali bichwa lako, domo mkubwa ka trekta la mzee kyanjai,kite kya warumu,malaaaacotton!
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wauru acheni hasira na matusi naskia wasomi waliobobea huko uchagani .maprof, madr, wanatoka uru Mko juu.
     
  20. mcShayo

    mcShayo Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanx meku!...atleast umerecorgnise that kuliko huyo anayeponda..
     
Loading...