Wabunge: Njaa Inatuua


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
1467173192259-jpg.361047
Sasa ni dhahir Magufuli kabana kila kona. Wabunge wamesikika wakilalamika kuwa hali yao mfukoni ni mbaya zaidi. Imefikia kipindi wanakimbia hata Hoteli kwa madeni.

Source: Jambo Leo 29.6.2016
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Sio kabana hana hela za kulipa...

Wanamdai posho ya mwezi mzima hajalipa...

The lord of poverty is at work...
 
P

Patandi

Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
49
Likes
28
Points
25
P

Patandi

Member
Joined Oct 10, 2015
49 28 25
Si kweli! Wanatudhihaki walalahoi. Tunajua wao ni watu wenye kipato cha juu kabisa iweje waanze kulialia kama sisi? Au wanatafuta 'huruma' kwetu na kutusahaulisha machungu yetu? Hiyo janja ya nyani bhana.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
hahahahhahahahaahhaahahahah.....Walikuwa wanawabania UKAWA hivo vijiposho vyao hawajui kuwa tu Opposition ni kujitoa sadaka.....na ni watoro balaa na bado wanalipwa posho
 
mbugu91

mbugu91

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Messages
250
Likes
574
Points
180
Age
26
mbugu91

mbugu91

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2014
250 574 180
Wenye njaa watakuwa kijani maana sidhani kama wana maarifa mengne zaidi yakutegemea tu ubunge changia zao tu bungeni unajua kabisa hawa wakikosa mshahara wanalala njaa na hawajazoea unategemea nini kama sio kulia lia magazetini
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,994
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,994 280
Walishazoea kujiachia ndio maana wanalalamika njaa ili watazoea tu
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,935
Likes
5,275
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,935 5,275 280
Sasa ni dhahir Magufuli kabana kila kona. Wabunge wamesikika wakilalamika kuwa hali yao mfukoni ni mbaya zaidi. Imefikia kipindi wanakimbia hata Hoteli kwa madeni.

Source: Jambo Leo 29.6.2016
Waache kulalamikia gizani! Mbona wa UKAWA walishaziwa kuchukua posho? Nadhani unamaanisha wale wa CCM, waache kulalama waliwaahidi wananchi kuwa watawatumikia waende huko majimboni kwanza wanalipwa mishahara.
 
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,210
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,210 280
Hiyo ni kejeli ya walalaheri kwa walalahoi.
 
F

fred madowo

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2016
Messages
237
Likes
82
Points
45
Age
48
F

fred madowo

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2016
237 82 45
Sisi ukawa tuna njaa zaidi ndo maana tunaongea bila kuchuja
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,209
Likes
48,002
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,209 48,002 280
Njaa yawakumba Wabunge wa CCM.
 
N

Negongo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
102
Likes
37
Points
45
N

Negongo

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
102 37 45
Kwani zile posho Zao za malaki mangapi sijui zilipunguzwa? Inabidi nao waishi kama shetani sio kama malaika miaka yote, naona hali ya kuheshimiana inatimia taratibu.
 
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
1,718
Likes
1,147
Points
280
Frey Cosseny

Frey Cosseny

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
1,718 1,147 280
Wenye njaa watakuwa kijani maana sidhani kama wana maarifa mengne zaidi yakutegemea tu ubunge changia zao tu bungeni unajua kabisa hawa wakikosa mshahara wanalala njaa na hawajazoea unategemea nini kama sio kulia lia magazetini
Hivi wa chadema wanaongezea kipato kwa ukabaji roba?
 
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,126
Likes
3,197
Points
280
Muunga Juhudi

Muunga Juhudi

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,126 3,197 280
Aaah!! Sasa kama wao wanalia njaa et SIYE AKINA NANII TUSEMAJE?!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252